Kết quả bóng đá 23-11-2019

 La Liga Lịch | Kèo | BXH
03:00
21Levante
2 - 1
Mallorca1
 Bundesliga Lịch | Kèo | BXH
02:30
3Borussia Dortmund
3 - 3
Paderborn 071
 Ligue 1 Lịch | Kèo | BXH
02:45
2PSG
2 - 0
Lille
 Hạng Nhất Anh Lịch | Kèo | BXH
02:45
1Fulham
2 - 1
Queens Park Rangers
 Hàn Quốc Lịch | Kèo | BXH
12:00
2Seoul
0 - 3
Pohang Steelers2
12:00
2Gangwon
2 - 4
Daegu1
 Nga Lịch | Kèo | BXH
23:30
1Spartak Tambov
2 - 3
Lokomotiv Moscow1
 Thổ Nhĩ Kỳ Lịch | Kèo | BXH
00:30
3Galatasaray
0 - 1
Istanbul Basaksehir3
 Hạng 2 Pháp Lịch | Kèo | BXH
02:00
2Paris Fc
2 - 0
Auxerre
02:00
3Caen
3 - 3
Le Mans1
02:00
2ES Troyes AC
0 - 4
Chambly
02:00
2Grenoble
1 - 1
Nancy
02:00
2Ajaccio
1 - 1
Clermont Foot3
02:00
2Chateauroux
1 - 3
Lorient1
02:00
Chamois Niortais
2 - 1
Rodez AF1
02:00
4Orleans US 45
0 - 1
Valenciennes1
 Hạng 2 Italia Lịch | Kèo | BXH
03:00
3Pescara
1 - 1
Cremonese3
 Hạng 2 Tây Ban Nha Lịch | Kèo | BXH
03:00
91Sporting de Gijon
0 - 2
Tenerife3
 Hạng 2 Đức Lịch | Kèo | BXH
00:30
2Erzgebirge Aue
3 - 1
St. Pauli1
00:30
1Bochum
1 - 1
VfL Osnabruck2
 Úc Lịch | Kèo | BXH
16:10
2Western Sydney
2 - 3
Melbourne City3
 U23 Ngoại Hạng Anh Lịch | Kèo | BXH
02:00
1Blackburn Rovers U23
0 - 3
Manchester City U232
02:00
2Everton U23
1 - 3
Tottenham Hotspur U232
02:00
31Fulham U23
1 - 1
Swansea City U23
02:00
2Manchester United U23
3 - 0
Sunderland U231
02:00
2West Ham United U23
4 - 0
Aston Villa U232
20:00
Brighton U23
3 - 5
Liverpool U232
 Giao Hữu Lịch | Kèo | BXH
01:00
Wuppertaler Sv
4 - 3
SV Straelen
00:30
1Turu Dusseldorf
1 - 2
Fortuna Koln
21:00
3Al Ahly
1 - 2
Maan3
16:00
Hapoel Kfar Saba
2 - 3
Maccabi Netanya
16:00
Hapoel Tel Aviv
0 - 1
Maccabi Petah Tikva FC
 Bỉ Lịch | Kèo | BXH
02:30
1Club Brugge
2 - 0
Oostende1
 Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha Lịch | Kèo | BXH
03:45
3Varzim
1 - 0
Loris12
00:15
31Leixoes
1 - 4
Santa Clara3
 Cúp FA Scotland Lịch | Kèo | BXH
02:05
1Linlithgow Rose
1 - 4
Falkirk1
 Đan Mạch Lịch | Kèo | BXH
01:00
1Nordsjaelland
3 - 0
Randers1
 Séc Lịch | Kèo | BXH
00:00
3Sparta Praha
3 - 3
Budejovice6
 Ba Lan Lịch | Kèo | BXH
02:30
2Lech Poznan
3 - 0
Piast Gliwice4
00:00
4Gornik Zabrze
2 - 2
Wisla Plock1
00:00
2Miedz Legnica
1 - 3
Sandecja
00:00
2Podbeskidzie
2 - 1
Chojniczanka Chojnice3
00:00
1Puszcza Niepolomice
1 - 2
Odra Opole1
22:30
1Wigry Suwalki
0 - 3
Stal Mielec1
 Croatia Lịch | Kèo | BXH
00:00
2Dinamo Zagreb
1 - 1
Hajduk Split3
 Chile Lịch | Kèo | BXH
23:15
2Cobresal
3 - 2
Union Espanola
 VĐQG Indonesia (nữ) Lịch | Kèo | BXH
15:00
1Nữ Persipura Jayapura
2 - 1
Nữ Persebaya Surabaya
13:00
2Nữ Pss Sleman
0 - 3
Nữ Psis Semarang3
 Hạng nhất UAE Lịch | Kèo | BXH
19:35
2Emirate
3 - 1
Al Taawon11
 Mexico Lịch | Kèo | BXH
10:10
41Club Tijuana
1 - 2
Leon1
08:00
21Puebla
3 - 0
Necaxa1
 J-League 1 Lịch | Kèo | BXH
12:00
Consadole Sapporo
1 - 2
Jubilo Iwata1
12:00
1Sanfrecce Hiroshima
0 - 0
Kashima Antlers3
12:00
1Matsumoto Yamaga
0 - 1
Yokohama F Marinos1
12:00
2Nagoya Grampus Eight
0 - 0
Sagan Tosu1
12:00
1Shimizu S-Pulse
1 - 1
Oita Trinita1
12:00
2Tokyo
1 - 1
Shonan Bellmare3
11:00
3Vissel Kobe
1 - 0
Cerezo Osaka
 Trung Quốc Lịch | Kèo | BXH
18:35
3ShenHua SVA FC
1 - 2
Beijing Guoan2
18:35
HeNan JianYe
2 - 1
Tianjin TianHai4
18:35
1Shandong Luneng
2 - 0
Chongqing Lifan2
18:35
Wuhan ZALL
2 - 1
Guangzhou R&F13
 Litva Lịch | Kèo | BXH
00:00
FK Zalgiris Vilnius
5 - 0
Atlantas Klaipeda
 Hạng nhất Malta Lịch | Kèo | BXH
01:00
4Qormi
1 - 2
Qrendi4
01:00
1St Andrews
4 - 0
Pembroke Athleta2
 Malta Lịch | Kèo | BXH
01:00
2Hamrun Spartans
0 - 0
Floriana1
 Vòng loại Olympic cho Châu Phi Lịch | Kèo | BXH
01:00
3U23 Ai Cập
2 - 1
Bờ Biển Ngà U233
90min [1-1], 120min [2-1], Egypt U23 thắng
 Hạng nhất U23 Ngoại Hạng Anh Lịch | Kèo | BXH
20:30
1Birmingham U23
2 - 1
Hull City U23
20:00
Nottingham Forest U23
6 - 0
Bolton Wanderers U23
 Hạng 3 Nhật Bản J3-League Lịch | Kèo | BXH
11:00
Yokohama Scc
0 - 2
Kataller Toyama1
11:00
1Fujieda Myfc
1 - 0
Blaublitz Akita
 Armenia Lịch | Kèo | BXH
21:00
4Ararat Yerevan
1 - 1
Gandzasar Kapan1
 Azerbaijan Lịch | Kèo | BXH
22:00
5Standard Sumqayit
2 - 1
Qarabag11
 Hạng 2 Bahrain Lịch | Kèo | BXH
21:30
2Al Tadhmon
0 - 1
Al Budaiya3
 Kuwait Federation Cup Lịch | Kèo | BXH
20:05
21Al Salibikhaet
0 - 4
Kazma1
20:05
11Al Yarmouk
1 - 6
Al-Qadsia1
 Hạng 2 Argentina Lịch | Kèo | BXH
07:00
2Sarmiento Junin
1 - 0
All Boys2
 Hạng 2 Áo Lịch | Kèo | BXH
01:10
2Kapfenberg Superfund
2 - 1
SK Vorwarts Steyr2
01:10
3Blau Weiss Linz
2 - 4
Liefering
01:10
1SG Austria Klagenfurt
2 - 1
Austria Wien Youth2
01:10
2SV Horn
0 - 1
Wacker Innsbruck5
01:10
21Grazer AK
2 - 2
SKU Amstetten2
 U21 Nga Lịch | Kèo | BXH
18:00
2Orenburg Youth
3 - 1
Terek Groznyi Youth13
18:00
2Dinamo Moscow 2
1 - 0
Rostov Youth2
16:00
Rubin Kazan Youth
0 - 2
Zenit St.petersburg Youth1
 Hạng 2 Armenia Lịch | Kèo | BXH
18:00
1Alashkert B Martuni
5 - 0
Masis2
18:00
3Aragats
0 - 2
Lernayin Artsakh1
18:00
2Lokomotiv Yerevan
3 - 1
Dilijan2
18:00
1Torpedo Yerevan
1 - 2
Junior Sevan2
18:00
Van
6 - 0
Shirak Gjumri B1
 VĐQG Oman Lịch | Kèo | BXH
22:00
2Oman Club
1 - 0
Al Oruba Sur1
19:30
Alrstak
0 - 1
Al Seeb
 Hạng nhất Azerbaijan Lịch | Kèo | BXH
17:30
Turan Tovuz
3 - 0
Qarabag 2
 Hạng 3 Indonesia Lịch | Kèo | BXH
15:00
2Gresik United
1 - 1
Celebest11
 UAE Emirates Cup Lịch | Kèo | BXH
21:00
3Al-Jazira UAE
1 - 0
Al-Dhafra2
21:00
3Al Ahli Dubai
0 - 0
Khor Fakkan3
 Hạng 2 Croatia Lịch | Kèo | BXH
23:00
4Medjimurje
0 - 1
Rudes5
 Giải Nữ Hà Lan Lịch | Kèo | BXH
01:30
Nữ Zwolle
0 - 4
Nữ Psv Eindhoven
01:30
1Nữ Twente Enschede
4 - 0
Nữ Ado Den Haag
01:30
Nữ vv alkmaar
4 - 0
Nữ excelsior barendrecht
 Indonesia Lịch | Kèo | BXH
18:30
2Madura United
1 - 2
Bhayangkara Surabaya United1
15:30
2PS Tni
1 - 2
PSIS Semarang4
 Argentina Prim C Metropolitana Lịch | Kèo | BXH
06:00
1Deportivo Laferrere
0 - 1
Victoriano Arenas4
 Gibraltar Lịch | Kèo | BXH
02:30
3Glacis United
4 - 0
College 19755
 Qatar Stars Cup Lịch | Kèo | BXH
22:10
4Qatar SC
1 - 1
Al-Arabi SC2
20:00
Al Khor SC
3 - 1
Al-Gharafa1
20:00
Al-Sailiya
2 - 2
Al Duhail Sc1
 U23 Bồ Đào Nha Lịch | Kèo | BXH
22:00
1Feirense U23
1 - 0
Belenenses U231
21:00
2Gd Estoril Praia U23
3 - 0
U23 Leixoes2
18:00
2Aves U23
1 - 0
Vitoria Guimaraes U232
 Hạng 4 Tây Ban Nha Lịch | Kèo | BXH
04:00
4Panaderia Pulido
0 - 1
Unión Viera2
04:00
4Villa Santa Brigida
0 - 0
Las Palmas C
23:00
1Villarreal C
2 - 2
Cd Roda3
 Bóng đá bãi biển liên châu lục Lịch | Kèo | BXH
07:00
Brazil (Bóng đá bãi biển)
8 - 2
Oman (Bóng đá bãi biển)
05:25
belarus (Bóng đá bãi biển)
5 - 1
UAE (Bóng đá bãi biển)
03:50
Portugal Beach Soccer
10 - 1
Nigeria Beach Soccer
02:15
senegal (Bóng đá bãi biển)
0 - 0
Nga (Bóng đá bãi biển)
 Mali Lịch | Kèo | BXH
23:00
2As Police
0 - 0
As Real1
 Mexico U20 Lịch | Kèo | BXH
06:45
3Club Tijuana U20
4 - 0
Leon U201
01:00
Puebla U20
2 - 2
Necaxa U20
 Vô địch Mexico nữ Lịch | Kèo | BXH
04:45
2Nữ club america
2 - 2
Nữ monterrey1
 Đức Oberliga Lịch | Kèo | BXH
02:00
1Ingolstadt 04 Am
7 - 2
Turkspor Augsburg3
02:00
3Suderelbe
1 - 2
Tsv Buchholz 082
02:00
5Hamburger Sv Iii
2 - 4
Hsv Barmbek Uhlenhorst1
02:00
2Ksv Baunatal
2 - 0
Bad Vilbel
02:00
2Eintracht Trier
1 - 0
Arminia Ludwigshafen2
01:30
3Tus Osdorf
4 - 4
Teutonia 0514
01:30
3SC Victoria Hamburg
1 - 1
Niendorfer Tsv1
01:30
Oberneuland
4 - 0
Esc Geestemunde4
01:15
Nottingen
3 - 1
Reutlingen3
01:00
2Sc Eltersdorf
1 - 0
Wurzburger Fv1
01:00
Bramfelder Sv
2 - 2
Sc Concordia Hamburg
01:00
2TeBe Berlin
4 - 1
Hertha Zehlendorf14
 Vô địch Các vùng Áo Lịch | Kèo | BXH
00:00
31Sv Schwechat
0 - 0
Sc Mannsworth3
 Hạng 2 Hà Lan Lịch | Kèo | BXH
02:00
1Almere City FC
0 - 2
Den Bosch1
02:00
NAC Breda
1 - 2
Jong Ajax Amsterdam2
02:00
Dordrecht 90
2 - 3
Telstar2
02:00
2Eindhoven
0 - 3
Cambuur Leeuwarden2
02:00
SBV Excelsior
1 - 2
Volendam1
02:00
3Go Ahead Eagles
1 - 1
Roda JC Kerkrade3
02:00
1De Graafschap
4 - 1
Jong PSV Eindhoven1
02:00
Helmond Sport
1 - 2
NEC Nijmegen2
02:00
1Utrecht Am
2 - 1
Az Alkmaar 23
02:00
MVV Maastricht
4 - 0
Oss
 Ukraina Lịch | Kèo | BXH
00:00
3Shakhtar Donetsk
4 - 1
Lviv4
 Romania Lịch | Kèo | BXH
01:30
1CFR Cluj
4 - 0
Chindia Targoviste
 Serbia Lịch | Kèo | BXH
00:00
Partizan Belgrade
6 - 2
FK Javor Ivanjica1
 Bulgaria Lịch | Kèo | BXH
22:30
4Arda
2 - 0
Vitosha Bistritsa2
 Wales Premier League Lịch | Kèo | BXH
03:00
2Barry Town Afc
3 - 0
Penybont2
 Hạng 2 Thụy Sỹ Lịch | Kèo | BXH
02:00
Lausanne Sports
5 - 0
Wil 19001
 U21 Ukraina Lịch | Kèo | BXH
19:00
3Pfc Oleksandria U21
0 - 0
Zorya U211
 Hạng nhất Georgia Lịch | Kèo | BXH
17:00
Norchi Dinamoeli Tbilisi
0 - 1
Samtredia1
 Hạng 2 Bỉ Lịch | Kèo | BXH
02:30
Westerlo
1 - 2
Oud Heverlee
 Hạng 3 Pháp Lịch | Kèo | BXH
02:00
31Avenir Sportif Beziers
1 - 4
Lyon la Duchere11
02:00
2Bourg Peronnas
4 - 0
Le Puy Foot 43 Auvergne13
02:00
1Dunkerque
2 - 2
Bastia CA2
02:00
32Ajaccio GFCO
0 - 0
Quevilly12
02:00
2Stade Lavallois MFC
0 - 0
Creteil1
02:00
11Red Star 93
2 - 1
Cholet So1
 Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Lịch | Kèo | BXH
23:00
5Adanaspor
1 - 1
Giresunspor7
 Hạng 2 Séc Lịch | Kèo | BXH
00:00
4Usti nad Labem
1 - 2
Slavoj Vysehrad4
23:00
Vitkovice
1 - 1
Vysocina Jihlava
 Hạng 3 Đức Lịch | Kèo | BXH
01:00
2Carl Zeiss Jena
0 - 3
Hallescher3
 Vô địch Đức (nữ) Lịch | Kèo | BXH
01:15
1Nữ ffc frankfurt
2 - 2
Nữ Hoffenheim3
 Italia Primavera Lịch | Kèo | BXH
22:30
1Juventus U19
4 - 1
Chievo Youth
 Bắc Ai len Lịch | Kèo | BXH
02:45
2Glenavon Lurgan
1 - 0
Linfield FC2
 Vô địch miền Tây Đức Lịch | Kèo | BXH
01:00
2Sc Verl
2 - 0
Dortmund(am)4
 Nordost Đức Lịch | Kèo | BXH
01:00
VFB Auerbach
2 - 2
FSV Union Furstenwalde1
 Hạng 2 Đảo Sip Lịch | Kèo | BXH
23:00
3Aris Limassol
0 - 0
Agia Napa
 Vô địch Futsal Tây Ban Nha Lịch | Kèo | BXH
03:00
Peniscola Futsal
6 - 7
Levante Futsal
02:30
Sala 10 Zaragoza Futsal
4 - 1
Catgas Energia Futsal
 U19 Ukraina Lịch | Kèo | BXH
18:30
Volyn U19
5 - 0
Dnipro Dnipropetrovsk U19
18:00
Dynamo Kyiv U19
5 - 1
Metalurh Zaporozhya U19
 Iran Lịch | Kèo | BXH
19:45
Persepolis
0 - 1
Naft Masjed Soleyman2
 Ả Rập Xê Út Lịch | Kèo | BXH
23:40
1Al Shabab Ksa
0 - 1
Al Feiha
21:55
3Al Hazm
2 - 3
Al-Raed2
19:30
2Abha
3 - 1
Al-Fath13
 Hạng 1 Ả rập Xê út Lịch | Kèo | BXH
19:25
Najran
0 - 0
Al Qadasiya
19:25
Najran
0 - 0
Al Qadasiya
 New Zealand Lịch | Kèo | BXH
09:00
3Wellington Phoenix Reserve
0 - 3
Auckland City1
 Hạng 2 Ả Rập Xê Út Lịch | Kèo | BXH
19:40
2Al Entesar
0 - 2
Wajj3
 VĐQG Úc nữ Lịch | Kèo | BXH
15:30
1Nữ Adelaide United
0 - 1
Nữ Sydney2
13:30
2Nữ WS Wanderers
1 - 0
Nữ Newcastle Jets1
 Hạng 2 Brazil Lịch | Kèo | BXH
07:30
4Guarani
0 - 1
America Mineiro3
05:15
2CRB (AL)
0 - 0
Figueirense (SC)5
 Hạng 2 Colombia Lịch | Kèo | BXH
06:30
4Deportivo Pereira
2 - 1
Boyaca Chico1
 Paraguay Lịch | Kèo | BXH
06:00
31Sol De America
2 - 2
Deportivo Santani1
04:00
2General Diaz
1 - 1
Sportivo San Lorenzo2
 Uruguay Lịch | Kèo | BXH
06:30
CA Penarol
2 - 1
Centro Atletico Fenix13
02:30
12Racing Club Montevideo
0 - 1
Boston River4
02:30
11Rampla Juniors
2 - 2
Ca River Plate3
02:30
3Ca Juventud
4 - 2
Cerro Montevideo4
02:30
41Liverpool P
0 - 1
Plaza Colonia2
 Marốc Botola Pro Lịch | Kèo | BXH
01:00
4Difaa Hassani Jdidi
1 - 0
Raja de Beni Mellal
 U19 Thổ Nhĩ Kỳ Lịch | Kèo | BXH
19:00
1Galatasaray U19
3 - 0
Buyuksehir Bldspor U192
 Vô địch Goa Ấn Độ Lịch | Kèo | BXH
17:15
Dempo SC
0 - 0
Panjim Footballers
 Giải trẻ Argentina Lịch | Kèo | BXH
20:25
3Argentinos Jrs Reserves
1 - 0
Newells Reserves3
19:00
1Atletico Tucuman Reserve
0 - 1
San Lorenzo Reserves2
19:00
2Banfield Reserves
2 - 2
Velez Sarsfield Reserves2
19:00
3Boca Juniors Reserve
3 - 0
Union Santa Fe Reserves1
19:00
2Ca Talleres De Córdoba Reserves
3 - 0
Racing Club Reserves2
19:00
2Colon Reserves
0 - 1
Estudiantes Lp Reserves3
19:00
2Defensa Y Justicia Reserves
1 - 1
Lanus Reserves2
19:00
3Gimnasia Lp Reserves
0 - 0
Arsenal De Sarandi Reserves
19:00
2Huracan Reserves
3 - 3
Central Cordoba Sde Reserves2
19:00
41Ca Patronato Reserves
3 - 3
Godoy Cruz Reserves13
 Hạng 3 Romania Lịch | Kèo | BXH
19:00
2Acs Vedita Colonesti Ms
2 - 0
Acs Olimpic Cetate Rasnov
19:00
1Acs Viitorul Selimbar
4 - 0
Odorheiu Secuiesc4
19:00
Afc Progresul Spartac Bucuresti
1 - 0
Fcm Alexandria2
19:00
1Ariesu Turda
1 - 1
Comuna Recea2
19:00
41Becicherecu Mic
0 - 0
Cetate Deva14
19:00
21Cluj Ii
0 - 2
Metalurgistul Cugir2
19:00
3Cs Blejoi
2 - 1
Cs Sporting Rosiori3
19:00
3Csm Flacara Moreni
3 - 0
Balotesti1
19:00
2Css Slatina
2 - 0
Unirea Bascov2
19:00
3Steaua Bucuresti 2
1 - 3
Unirea 2004 Slobozia1
19:00
2ACS Foresta Suceava
4 - 1
Acs Somuz Falticeni2
19:00
2National Sebis
4 - 2
Acso Filiasi13
19:00
3Unirea Dej
0 - 0
Unirea Alba Iulia4
 Cúp Ailen Leinster Senior Lịch | Kèo | BXH
02:45
11St John Bosco
1 - 2
Kilnamanagh Afc5
 Ấn Độ Mizoram Lịch | Kèo | BXH
20:30
Venghnuai
2 - 3
Chawnpui
17:30
1Chanmari
2 - 2
Aizawl1
 Cúp Hoàng Hậu Nhật Bản (nữ) Lịch | Kèo | BXH
11:30
Nữ Nagano Parceiro
3 - 1
Nữ ntv menina
08:30
Nữ Urawa Reds
6 - 0
Nữ Tokiwagi Gakuen High School

Kết quả bóng đá hôm nay, Kết quả trực tuyến các trận đấu tại các giải đấu Ngoại Hạng Anh, TBN, Ý, Đức, Pháp, Champions League, Europa League được cập nhật theo

Ket qua bong da hom nay. Xem kết quả bóng đá trực tuyến nhanh nhất các trận đấu đỉnh cao thuộc giải Ngoại Hạng Anh, TBN, Cup C1, Đức

0.33857 sec| 1928.055 kb