Kết quả bóng đá 24-11-2019

 Ngoại Hạng Anh Lịch | Kèo | BXH
00:30
1Manchester City
2 - 1
Chelsea1
22:00
6Arsenal
2 - 2
Southampton2
22:00
31Bournemouth
1 - 2
Wolves1
22:00
2Brighton
0 - 2
Leicester City
22:00
Crystal Palace
1 - 2
Liverpool1
22:00
3Everton
0 - 2
Norwich5
22:00
1Watford
0 - 3
Burnley3
19:30
3West Ham
2 - 3
Tottenham Hotspur2
 La Liga Lịch | Kèo | BXH
03:00
1Real Madrid
3 - 1
Real Sociedad1
00:30
4Granada
1 - 1
Atletico Madrid3
22:00
2Real Betis
2 - 1
Valencia2
19:00
1Leganes
1 - 2
Barcelona2
 Bundesliga Lịch | Kèo | BXH
00:30
RB Leipzig
4 - 1
Koln3
21:30
1Fortuna Dusseldorf
0 - 4
Bayern Munich1
21:30
3Werder Bremen
1 - 2
Schalke 042
21:30
Bayer Leverkusen
1 - 1
Freiburg3
21:30
1Union Berlin
2 - 0
Monchengladbach1
21:30
3Eintr. Frankfurt
0 - 2
Wolfsburg14
 Serie A Lịch | Kèo | BXH
02:45
2Torino
0 - 3
Inter Milan3
00:00
3AC Milan
1 - 1
Napoli2
21:00
5Atalanta
1 - 3
Juventus3
 Ligue 1 Lịch | Kèo | BXH
02:00
11Amiens
0 - 4
Strasbourg1
02:00
2Angers SCO
1 - 0
Nimes1
02:00
2Stade Brestois
1 - 1
Nantes1
02:00
1Dijon
2 - 1
Stade Rennais2
02:00
2Metz
1 - 1
Stade Reims11
23:30
2Lyon
2 - 0
Nice3
 Cúp FA Lịch | Kèo | BXH
22:00
1Matlock Town
2 - 0
Redditch United1
 Hạng Nhất Anh Lịch | Kèo | BXH
22:00
Luton Town
1 - 2
Leeds United1
22:00
1West Bromwich
2 - 1
Sheffield Wed.13
22:00
1Huddersfield Town
1 - 1
Birmingham1
22:00
Derby County
1 - 0
Preston North End2
22:00
1Bristol City
0 - 0
Nottingham Forest12
22:00
1Swansea City
0 - 1
Millwall2
22:00
3Brentford
1 - 0
Reading3
22:00
3Stoke City
2 - 1
Wigan Athletic1
22:00
1Blackburn Rovers
3 - 2
Barnsley1
19:30
1Charlton Athletic
2 - 2
Cardiff City3
 Hàn Quốc Lịch | Kèo | BXH
12:00
31Seongnam Ilhwa Chunma
1 - 2
Gyeongnam
12:00
Incheon United
2 - 0
Sangju Sangmu Phoenix2
13:00
3Ulsan Hyundai Horang-i
1 - 1
Jeonbuk Hyundai Motors2
12:00
2Seoul
0 - 3
Pohang Steelers2
12:00
2Gangwon
2 - 4
Daegu1
 Cúp Quốc Gia Pháp Lịch | Kèo | BXH
00:00
Sainte Genevieve Sports
0 - 1
Entente Sannois
00:00
Dinan Lehon
0 - 1
Pontivy Stade
 Hà Lan Eredivisie Lịch | Kèo | BXH
02:45
1ADO Den Haag
3 - 3
Willem II2
01:45
21Zwolle
3 - 1
Fortuna Sittard11
01:45
Ajax Amsterdam
4 - 1
Heracles Almelo
00:30
1Utrecht
0 - 3
AZ Alkmaar2
 Nga Lịch | Kèo | BXH
20:30
3Dinamo Moscow
2 - 1
FK Rostov1
18:00
3Rubin Kazan
1 - 2
Zenit St Petersburg2
15:30
2Gazovik Orenburg
1 - 2
Akhmat Grozny3
 Thổ Nhĩ Kỳ Lịch | Kèo | BXH
00:00
3Konyaspor
0 - 1
Besiktas1
21:30
51Ankaragucu
0 - 3
Trabzonspor2
19:00
3Denizlispor
2 - 0
Rizespor2
 Hạng 2 Pháp Lịch | Kèo | BXH
21:00
5Lens
4 - 0
Sochaux13
 Hạng 2 Italia Lịch | Kèo | BXH
00:00
1Empoli
1 - 1
Venezia1
21:00
2Pordenone Calcio Ssd
3 - 0
Perugia2
21:00
2Juve Stabia
2 - 0
Salernitana14
21:00
2Livorno
1 - 2
Trapani3
21:00
3Benevento
2 - 0
Crotone2
 Hạng 2 Tây Ban Nha Lịch | Kèo | BXH
02:00
3SD Huesca
2 - 0
SD Ponferradina13
00:00
3Deportivo La Coruna
0 - 0
Alcorcon1
00:00
2Racing de Santander
3 - 0
Extremadura2
22:00
1Rayo Vallecano
0 - 1
Zaragoza4
 Hạng 2 Đức Lịch | Kèo | BXH
19:00
1Arminia Bielefeld
1 - 1
SV Sandhausen1
19:00
1Hamburger
2 - 1
Dynamo Dresden3
19:00
3SV Wehen Wiesbaden
3 - 6
Holstein Kiel2
 Úc Lịch | Kèo | BXH
17:45
2Perth Glory
1 - 3
Sydney2
15:30
1Adelaide United
3 - 1
Melbourne Victory1
13:00
2Wellington Phoenix
2 - 1
Brisbane Roar2
 U23 Ngoại Hạng Anh Lịch | Kèo | BXH
20:00
1Arsenal U23
1 - 0
Southampton U23
19:45
1Wolves U23
1 - 1
Chelsea U23
 Ấn Độ Lịch | Kèo | BXH
21:00
1Bengaluru
1 - 1
Kerala Blasters4
 Cúp C1 Ả Rập Lịch | Kèo | BXH
01:00
7Wydad Casablanca
4 - 4
RCA Raja Casablanca Atlhletic2
00:00
2Esperance Sportive de Tunis
1 - 1
Olympique de Safi2
90min [1-1], Aggregate [2-2], Penalty [2-4], Olympique de Safi thắng
 Giao Hữu Lịch | Kèo | BXH
20:00
TSV Alemannia Aachen
3 - 1
Bergisch Gladbach 091
19:30
Tunisia U21
0 - 2
U21 Algeria
17:00
Morocco U20
0 - 0
Burkina Faso U201
15:00
U17 Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
3 - 3
U17 Nữ Nga
 Cúp C1 Nam Mỹ Lịch | Kèo | BXH
03:00
31River Plate
1 - 2
Flamengo13
 Bỉ Lịch | Kèo | BXH
02:30
1Mouscron Peruwelz
2 - 2
Genk
02:00
2KV Mechelen
0 - 2
Zulte-Waregem3
02:00
2Red Star Waasland-Beveren
1 - 1
Cercle Brugge3
00:00
3AS Eupen
1 - 2
Standard Liege
 Scotland Lịch | Kèo | BXH
22:00
1Celtic
4 - 0
Livingston2
22:00
3Hibernian FC
3 - 1
Motherwell FC2
22:00
2Kilmarnock
3 - 0
Hearts
22:00
1St. Mirren
2 - 1
Ross County4
 Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha Lịch | Kèo | BXH
03:45
41Vizela
1 - 2
Benfica3
01:30
4Sporting Braga
1 - 0
Gil Vicente6
23:45
2Famalicao
1 - 0
Academica Coimbra2
22:00
2Academico Viseu
1 - 0
Feirense3
22:00
3Sp Espinho
2 - 2
Arouca24
90min [2-2], 120min [3-2], Sp Espinho thắng
21:00
53Sertanense
1 - 1
SC Farense3
90min [1-1], 120min [2-1], Sertanense thắng
 Cúp FA Scotland Lịch | Kèo | BXH
22:00
Stranraer
1 - 0
Dunfermline
22:00
Elgin City
1 - 3
Alloa Athletic
22:00
Raith Rovers
1 - 0
Peterhead
22:00
5Stirling Albion
0 - 2
Clyde2
22:00
1Bonnyrigg Rose
2 - 1
Montrose
22:00
1Albion Rovers
1 - 4
Airdrie United1
22:00
2Dumbarton
3 - 1
Forfar Athletic2
22:00
Queen of the South
1 - 2
Queens Park
22:00
2Edinburgh City
4 - 3
Annan Athletic3
22:00
Greenock Morton
1 - 1
Brora Rangers
22:00
Formartine United
0 - 4
East Kilbride
21:55
4East Fife
3 - 4
Bsc Glasgow5
20:45
Auchinleck Talbot
1 - 1
Arbroath
 Italia C1A Lịch | Kèo | BXH
02:45
31Lecco
1 - 1
Giana4
21:00
4Pro Vercelli
2 - 2
Renate Ac2
 Italia C1B Lịch | Kèo | BXH
02:45
3Usd Virtus Verona
1 - 2
Carpi1
 Italia C1C Lịch | Kèo | BXH
02:45
2Ternana
2 - 1
Viterbese5
 Séc Lịch | Kèo | BXH
23:00
3SK Sigma Olomouc
0 - 0
Slavia Praha14
20:30
2Bohemians 1905
1 - 0
Marila Pribram3
20:30
Slovan Liberec
5 - 0
Zlin11
20:30
1Opava
1 - 0
Mlada Boleslav2
 Cúp FA Anh Trophy Lịch | Kèo | BXH
22:00
Curzon Ashton
3 - 0
Kidderminster
22:00
York City
0 - 1
Altrincham
22:00
Blyth Spartans
1 - 1
Alfreton Town
22:00
2Brackley Town
0 - 1
Chester FC1
22:00
Guiseley
0 - 4
AFC Telford United1
22:00
Kings Lynn
0 - 0
Hereford
22:00
Leamington
2 - 1
Spennymoor Town1
22:00
Dulwich Hamlet
2 - 2
Chippenham Town
22:00
4Chelmsford City
2 - 1
Hungerford Town1
22:00
1Concord Rangers
0 - 0
Slough Town2
22:00
Maidstone United
2 - 2
Dartford1
22:00
1Welling United
3 - 1
St Albans City
 Ba Lan Lịch | Kèo | BXH
02:00
3Lechia Gdansk
3 - 1
LKS Lodz3
23:30
2Pogon Szczecin
3 - 1
Legia Warszawa1
23:00
3LKS Nieciecza
4 - 0
Chrobry Glogow2
23:00
3GKS Tychy
2 - 2
Gks Jastrzebie2
22:00
Olimpia Grudziadz
2 - 1
Zaglebie Sosnowiec1
21:00
3Korona Kielce
3 - 0
Rakow Czestochowa1
18:40
1Belchatow
1 - 2
Warta Poznan5
 Croatia Lịch | Kèo | BXH
23:30
1Slaven Belupo Koprivnica
1 - 0
NK Lokomotiva Zagreb2
21:00
1Hnk Gorica
1 - 0
Varteks Varazdin4
 Hy Lạp Lịch | Kèo | BXH
01:00
5Lamia
1 - 0
Xanthi2
00:30
1Panionios
1 - 1
Olympiakos Piraeus1
 Hạng 2 Đan Mạch Lịch | Kèo | BXH
21:00
2Roskilde
0 - 4
Vejle1
 Brazil Serie A Lịch | Kèo | BXH
07:00
2Santos
4 - 1
Cruzeiro2
 Argentina Primera Lịch | Kèo | BXH
07:45
51Atletico Tucuman
2 - 2
San Lorenzo3
05:40
1Defensa Y Justicia
2 - 0
Lanus2
05:40
2CA Huracan
1 - 1
Central Cordoba Sde2
 Mexico Lịch | Kèo | BXH
10:10
Pachuca
2 - 0
Pumas UNAM
10:10
Chivas Guadalajara
3 - 1
Veracruz
08:00
Cruz Azul
3 - 1
Atletico San Luis
08:00
Monterrey
2 - 0
Atlas12
06:00
1Queretaro
3 - 1
Morelia1
 J-League 1 Lịch | Kèo | BXH
13:00
Gamba Osaka
2 - 0
Vegalta Sendai
12:00
Consadole Sapporo
1 - 2
Jubilo Iwata1
12:00
1Sanfrecce Hiroshima
0 - 0
Kashima Antlers3
12:00
1Matsumoto Yamaga
0 - 1
Yokohama F Marinos1
12:00
2Nagoya Grampus Eight
0 - 0
Sagan Tosu1
12:00
1Shimizu S-Pulse
1 - 1
Oita Trinita1
12:00
2Tokyo
1 - 1
Shonan Bellmare3
 Hạng 2 Nhật Bản Lịch | Kèo | BXH
12:00
3Kashiwa Reysol
13 - 1
Kyoto Purple Sanga
12:00
Zweigen Kanazawa FC
1 - 1
Omiya Ardija1
12:00
Yokohama
2 - 0
Ehime3
12:00
2JEF United Ichihara
0 - 1
Tochigi SC
12:00
Tokyo Verdy
5 - 1
Gifu
12:00
Avispa Fukuoka
2 - 1
Kagoshima United
12:00
1Ventforet Kofu
2 - 0
Ryukyu1
12:00
1Yamagata Montedio
1 - 2
Machida Zelvia2
12:00
1Albirex Niigata
2 - 1
V-Varen Nagasaki2
12:00
2Tokushima Vortis
3 - 0
Renofa Yamaguchi
12:00
1Mito Hollyhock
1 - 0
Okayama1
 Trung Quốc Lịch | Kèo | BXH
18:35
5Guangzhou Evergrande
2 - 0
Shanghai SIPG5
14:30
2Dalian Yifang
3 - 3
Hebei Hx Xingfu1
14:30
1Tianjin Teda
3 - 0
Shenzhen Jiazhaoye13
14:30
1Beijing Renhe
2 - 3
Jiangsu Sainty2
 Litva Lịch | Kèo | BXH
18:00
4Riteriai
5 - 1
Suduva1
18:00
1Kauno Zalgiris
1 - 0
Baltija Panevezys1
 Costa Rica Lịch | Kèo | BXH
09:00
21Herediano
1 - 1
Deportivo Saprissa5
 Hạng 3 Nhật Bản J3-League Lịch | Kèo | BXH
12:00
1Grulla Morioka
1 - 2
AC Nagano Parceiro2
11:00
52Fukushima United FC
1 - 2
Vanraure Hachinohe
11:00
1SC Sagamihara
1 - 0
Roasso Kumamoto1
11:00
1Azul Claro Numazu
3 - 1
Gainare Tottori
 Áo Lịch | Kèo | BXH
23:00
2Mattersburg
1 - 4
Wolfsberger AC
23:00
Red Bull Salzburg
2 - 2
St.Polten4
23:00
3WSG Wattens
0 - 2
LASK Linz1
 Armenia Lịch | Kèo | BXH
21:00
3Urartu
0 - 0
Noah3
17:00
2Lori Vanadzor
2 - 0
Avan Academy4
17:00
41Shirak
1 - 3
Alashkert3
 Azerbaijan Lịch | Kèo | BXH
18:00
31Sabail
1 - 3
Sabah2
 Algieria Lịch | Kèo | BXH
23:00
3Us Biskra
1 - 0
Usm Alger2
22:00
4Aso Chlef
2 - 1
Mc Alger12
22:00
2Js Kabylie
0 - 0
Js Saoura1
22:00
1Paradou Ac
1 - 1
Es Setif6
21:00
1Cr Belouizdad
1 - 1
As Ain Mlila16
21:00
4Usm Bel Abbes
2 - 1
Cs Constantine3
 Uzbekistan Lịch | Kèo | BXH
15:30
2Nasaf Qarshi
1 - 2
Pakhtakor Tashkent4
 Hạng 2 Na uy Lịch | Kèo | BXH
00:00
1Kongsvinger
1 - 0
Sogndal3
 U19 Đan Mạch Lịch | Kèo | BXH
19:00
2Vejle U19
2 - 1
Lyngby U193
19:00
1Aalborg Bk U19
2 - 4
Brondby U191
18:30
2Sonderjyske U19
2 - 1
Kobenhavn U19
18:00
1Randers U19
1 - 4
Nordsjaelland U192
 Turkey 3 Ligi Grupo 3 Lịch | Kèo | BXH
17:30
2Modafenspor
1 - 0
Nazillispor3
 Hạng 2 Argentina Lịch | Kèo | BXH
07:10
1Belgrano
1 - 1
Atletico Mitre De Salta12
06:30
2Alvarado Mar Del Plata
4 - 2
Estudiantes de Caseros3
03:00
2Nueva Chicago
1 - 3
Agropecuario De Carlos Casares1
03:00
2Almagro
1 - 0
Santa Marina Tandil2
03:00
CA Brown Adrogue
0 - 0
Defensores de Belgrano
03:00
2Deportivo Riestra
1 - 0
Atletico Rafaela13
 Hạng 2 Áo Lịch | Kèo | BXH
20:30
41Austria Lustenau
0 - 1
Lafnitz3
20:30
2Juniors OO
2 - 2
FAC Team Fur Wien3
 U21 Nga Lịch | Kèo | BXH
17:30
2Ufa Youth
1 - 0
Pfc Sochi Youth
16:00
3Ural Youth
0 - 0
Spartak Moscow Youth2
16:00
3Cska Moscow Youth
2 - 1
Krylya Sovetov Samara Youth12
 Hạng 3 Indonesia Lịch | Kèo | BXH
15:30
1Villa 2000 B
0 - 4
Psil Lumajang1
15:30
1Serang Jaya
3 - 0
Sumbersari13
15:00
11Psip Pemalang
2 - 0
Persekap Pasuruan11
15:00
2Persibas Banyumas
3 - 0
Putra Jombang14
14:40
21Nene Mallomo
3 - 1
Tahuna2
 UAE Emirates Cup Lịch | Kèo | BXH
21:00
1Banni Yas
4 - 0
Hatta2
21:00
1Al Ain
1 - 1
Ittihad Kalba2
 South Africa Telkom KnockOut Lịch | Kèo | BXH
20:00
4Lamontville Golden Arrows
1 - 2
Mamelodi Sundowns12
 Hạng nhất Nam Phi Lịch | Kèo | BXH
20:30
Cape Umoya United
3 - 1
Ts Galaxy
20:30
Jdr Stars
5 - 1
Jomo Cosmos
20:30
Mbombela United
4 - 0
Richards Bay
20:30
Uthongathi
0 - 0
Ts Sporting
 Indonesia Lịch | Kèo | BXH
18:30
1PSM Makassar
1 - 0
Bali United
15:30
3Arema Malang
1 - 1
Persija Jakarta2
 Argentina Prim C Metropolitana Lịch | Kèo | BXH
03:00
1Deportivo Merlo
3 - 0
Excursionistas2
03:00
2Central Cordoba De Rosario
2 - 1
Ituzaingo1
 Qatar Stars Cup Lịch | Kèo | BXH
22:10
21Umm Salal
2 - 2
Al Rayyan1
20:00
2Al Shahaniya
0 - 0
Al-Wakra
 U23 Bồ Đào Nha Lịch | Kèo | BXH
18:00
21Benfica U23
2 - 3
Rio Ave U231
18:00
2Sporting Braga U23
2 - 2
U23 Sporting Lisbon1
18:00
2Coimbra Ec U23
3 - 2
U23 Famalicao2
18:00
Vitoria Setubal U23
1 - 1
Maritimo U232
 Hạng 4 Tây Ban Nha Lịch | Kèo | BXH
01:00
4Atletico Union Guimar
3 - 1
Cd Santa Ursula7
00:00
3JD Somorrostro
2 - 0
Cd Vitoria Spa15
19:00
Ud Tamaraceite
3 - 0
La Quadra2
 Vô địch U23 Iran Lịch | Kèo | BXH
16:30
1U23 Baderan Tehran
6 - 0
U23 Caspian Kosar2
14:20
2U23 Moghavemat Tehran
1 - 2
Olympic Andisheh U231
13:30
U23 Raad Sorkh
2 - 7
Paykan U231
 Cup nữ Đan Mạch Lịch | Kèo | BXH
19:00
1Nữ Sundby Bk
0 - 4
Nữ Kolding Bk
18:00
Nữ Fortuna Hjorring
3 - 1
Nữ vsk aarhus
 Bóng đá bãi biển liên châu lục Lịch | Kèo | BXH
07:00
paraguay (Bóng đá bãi biển)
5 - 5
Switzerland Beach Soccer3
05:25
uruguay (Bóng đá bãi biển)
4 - 3
Italy Beach Soccer
03:50
Usa Beach Soccer
3 - 4
Nhật Bản (Bóng đá bãi biển)
02:15
Tahiti Beach Soccer
6 - 1
Mexico Beach Soccer
 Vô địch giải trẻ Bỉ Lịch | Kèo | BXH
02:00
4Olympic Charleroi
3 - 4
Royal Fc Liege3
02:00
3Patro Eisden
2 - 0
Jeunesse Molenbeek1
 Giải trẻ Trung Quốc Lịch | Kèo | BXH
13:30
2Shandong Luneng 2
7 - 1
Chongqing Lifan Reserves1
13:30
21Shanghai Shenhua Reserves
3 - 1
Beijing Guoan 213
13:30
3Wuhan Guanggu R
1 - 0
Guangzhou Fuli Reserve1
 U19 Israel Lịch | Kèo | BXH
17:00
1Maccabi Haifa U19
5 - 2
Hapoel Ramat Gan U191
16:00
3Beitar Shimshon Tel Aviv U19
1 - 3
Hapoel Katamon U192
 Algieria U21 Lịch | Kèo | BXH
16:30
3Nc Magra U21
2 - 3
Ca Bordj Bou Arreridj U212
16:25
3Paradou Ac U21
1 - 1
Es Setif U212
16:20
3Js Kabylie U21
0 - 1
Js Saoura U212
16:10
1Cr Belouizdad U21
2 - 1
As Ain Mlila U212
16:05
2Usm Bel Abbes U21
0 - 1
Cs Constantine U213
16:00
2Us Biskra U21
2 - 2
Usm Alger U213
 Đức Oberliga Lịch | Kèo | BXH
19:00
Bremer Sv
0 - 1
Brinkumer Sv2
 Giải trẻ Bồ Đào Nha - Miền Nam Lịch | Kèo | BXH
18:00
3U19 Sporting Lisbon
1 - 1
Alverca U193
 Hạng 2 Anh Lịch | Kèo | BXH
22:00
2Sunderland
1 - 1
Coventry1
22:00
1Accrington Stanley
7 - 1
Bolton Wanderers11
22:00
Rochdale
0 - 3
Portsmouth
22:00
4AFC Wimbledon
1 - 0
Gillingham12
22:00
11Milton Keynes Dons
2 - 3
Rotherham United4
22:00
1Peterborough United
1 - 0
Burton Albion2
22:00
3Shrewsbury Town
3 - 4
Bristol Rovers3
22:00
Wycombe Wanderers
1 - 0
Doncaster Rovers11
22:00
Fleetwood Town
2 - 1
Tranmere Rovers
22:00
1Southend United
0 - 4
Oxford United2
22:00
Ipswich
2 - 2
Blackpool2
 Hạng nhất Nga Lịch | Kèo | BXH
23:30
1Torpedo Moscow
0 - 2
Luch-Energiya2
21:00
3Baltika
0 - 2
Mordovia Saransk2
20:00
3Krasnodar II
2 - 2
Khimki3
19:00
1Chertanovo Moscow
1 - 0
Ska Khabarovsk4
19:00
3Fakel Voronezh
0 - 2
Volga Olimpiets3
19:00
1Rotor Volgograd
2 - 0
Tom Tomsk2
18:00
3Chayka K Sr
1 - 0
Torpedo Armavir
18:00
1Neftekhimik Nizhnekamsk
1 - 0
Yenisey Krasnoyarsk12
18:00
3Shinnik Yaroslavl
3 - 0
Tekstilshchik Ivanovo2
17:00
21Spartak Moscow II
1 - 1
Avangard2
 Đảo Sip Lịch | Kèo | BXH
00:00
2E.N.Paralimni
0 - 2
Omonia Nicosia
23:00
3APOEL Nicosia
3 - 0
AEP Paphos2
22:00
3Nea Salamis
1 - 0
AEK Larnaca5
 Ukraina Lịch | Kèo | BXH
22:00
3Dnipro 1
1 - 0
Vorskla Poltava2
19:00
3PFC Oleksandria
1 - 0
Zorya2
 Romania Lịch | Kèo | BXH
01:30
1Steaua Bucuresti
1 - 3
Astra Ploiesti3
23:00
3Politehnica Iasi
2 - 2
Cs Voluntari3
 Hungary Lịch | Kèo | BXH
01:30
1Ujpesti TE
0 - 2
Diosgyor1
23:00
1Budapest Honved
2 - 1
Paksi SE4
23:00
4Varda Se
1 - 0
Debreceni VSC3
23:00
Mezokovesd-Zsory
2 - 0
Kaposvar3
23:00
4Mol Fehervar
1 - 3
Puskas Akademia3
 Serbia Lịch | Kèo | BXH
00:00
1Vojvodina
2 - 1
FK Napredak Krusevac3
22:00
31Radnicki Nis
0 - 2
Crvena Zvezda1
22:00
2Cukaricki
2 - 0
FK Rad Beograd3
22:00
2Mladost Lucani
0 - 3
Karadjordje Topola3
22:00
2FK Vozdovac Beograd
2 - 0
Proleter Novi Sad3
 Bulgaria Lịch | Kèo | BXH
22:30
2Ludogorets Razgrad
3 - 1
Lokomotiv Plovdiv2
20:00
3Botev Vratsa
0 - 3
CSKA Sofia2
17:30
31Slavia Sofia
0 - 1
Cherno More Varna2
 Slovakia Lịch | Kèo | BXH
22:00
2Slovan Bratislava
2 - 0
Skf Sered
21:00
2MFK Ruzomberok
2 - 2
FK Senica4
20:00
51Trencin
1 - 0
Spartak Trnava2
20:00
1Nitra
0 - 0
MSK Zilina
20:00
3FK Pohronie
1 - 1
Zlate Moravce5
20:00
4Zemplin Michalovce
5 - 0
DAC Dunajska Streda1
 Slovenia Lịch | Kèo | BXH
22:55
2NK Publikum Celje
1 - 3
NK Olimpija Ljubljana1
20:45
1Domzale
3 - 0
NK Triglav Kranj14
18:45
3Ask Bravo Publikum
2 - 1
NK Rudar Velenje2
 Wales Premier League Lịch | Kèo | BXH
21:30
5Uwic Inter Cardiff
2 - 1
Newi Cefn Druids23
 Hạng 2 Thụy Sỹ Lịch | Kèo | BXH
01:00
1Schaffhausen
0 - 3
Vaduz1
01:00
3Servette
2 - 0
Basel3
01:00
Zurich
3 - 0
Luzern12
23:00
1Chiasso
2 - 2
Stade Ouchy1
 Hạng 2 Ba Lan Lịch | Kèo | BXH
19:00
2Elana Torun
3 - 2
Blekitni Stargard Szczecinski5
19:00
3Garbarnia Krakow
0 - 2
Skra Czestochowa2
19:00
2Lech Ii Poznan
1 - 1
Gornik Leczna
19:00
1Ks Legionovia Legionowo
0 - 3
Stal Rzeszow1
18:00
21Resovia Rzeszow
0 - 1
Pogon Siedlce15
 U21 Ukraina Lịch | Kèo | BXH
18:00
2Dynamo Kyiv U21
3 - 0
Mariupol U212
17:00
3U21 Kolos Kovalivka
1 - 0
Desna Chernihiv U212
 Hạng nhất Scotland Lịch | Kèo | BXH
22:00
4Inverness C.T.
1 - 0
Dundee2
 Hạng nhất Georgia Lịch | Kèo | BXH
17:00
1Baia Zugdidi
1 - 2
Shevardeni3
17:00
2Gagra
5 - 0
Kolkheti Poti2
17:00
Shukura Kobuleti
0 - 1
Telavi2
17:00
1Guria Lanchkhuti
1 - 1
Spartaki Tskhinvali2
 Hạng nhất Romania Playoffs Lịch | Kèo | BXH
16:00
2Csikszereda
0 - 0
Scm Argesul Pitesti3
16:00
2Pandurii
0 - 0
Concordia Chiajna1
16:00
1Snagov
3 - 3
Scolar Resita2
 Hạng 3 Tây Ban Nha nhóm 4 Lịch | Kèo | BXH
00:30
21Sevilla Atletico
1 - 1
Linense17
 Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Lịch | Kèo | BXH
23:00
3Bursaspor
1 - 0
Keciorengucu4
20:30
1Eskisehirspor
1 - 2
Erzurum BB2
18:00
3Karagumruk
2 - 3
Umraniyespor14
 Hạng 2 Séc Lịch | Kèo | BXH
16:15
11Fk Banik Sokolov
1 - 2
Viktoria Zizkov3
16:15
2Dukla Praha
1 - 2
Hradec Kralove4
16:15
6Pardubice
1 - 2
Brno4
16:15
2Fotbal Trinec
1 - 1
Sk Slovan Varnsdorf4
 U19 Séc Lịch | Kèo | BXH
16:30
3Banik Ostrava u19
3 - 1
Opava U191
 Hạng 2 Estonia Lịch | Kèo | BXH
18:00
31Rakvere Flora
0 - 4
Parnu Jk2
 Hạng 2 Slovenia Lịch | Kèo | BXH
23:00
Nafta
0 - 3
Koper
19:30
Nd Beltinci
0 - 3
Nk Radomlje
19:30
Brezice
2 - 1
Dravograd
19:30
Fuzinar
3 - 2
Rogaska
19:30
Jadran Dekani
1 - 1
Krsko Posavlje
19:30
Gorica
2 - 0
Ns Drava Ptuj
19:30
NK Krka
2 - 2
Bilje
 Hạng 3 Anh Lịch | Kèo | BXH
22:00
3Plymouth Argyle
2 - 1
Bradford AFC1
22:00
1Northampton Town
2 - 0
Grimsby Town4
22:00
Swindon
1 - 0
Mansfield Town2
22:00
2Cheltenham Town
1 - 1
Colchester United3
22:00
Crewe Alexandra
5 - 0
Morecambe1
22:00
2Salford City
0 - 0
Macclesfield Town3
22:00
2Crawley Town
0 - 1
Exeter City1
22:00
1Walsall
0 - 0
Stevenage Borough2
22:00
3Leyton Orient
2 - 4
Forest Green Rovers1
22:00
1Scunthorpe United
2 - 1
Port Vale3
 Hạng 3 Đức Lịch | Kèo | BXH
20:00
2Eintr. Braunschweig
2 - 1
Chemnitzer3
20:00
21. Magdeburg
3 - 0
SpVgg Unterhaching2
20:00
2SV Waldhof Mannheim
0 - 0
Ingolstadt 041
20:00
2Sv Meppen
2 - 1
SG Sonnenhof Grobaspach5
20:00
1Wurzburger Kickers
1 - 2
Uerdingen1
20:00
1Fsv Zwickau
4 - 2
Preuben Munster5
 Vô địch Đức (nữ) Lịch | Kèo | BXH
19:00
Nữ Sg Essen Schonebeck
5 - 0
Nữ Sc Freiburg12
 Italia Primavera Lịch | Kèo | BXH
17:00
2Lazio U20
2 - 1
AS Roma U1912
17:00
4Benevento Youth
1 - 3
Frosinone Youth1
17:00
2Cosenza Calcio Youth
0 - 3
Livorno U192
17:00
3Lecce U20
1 - 2
Trapani Youth1
17:00
3Pisa Youth
0 - 1
Salernitana Youth2
 England Conference Lịch | Kèo | BXH
00:20
2Maidenhead United
2 - 3
Woking2
22:00
2Aldershot Town
2 - 1
Notts County3
22:00
2Barrow
2 - 1
Barnet1
22:00
Chorley
1 - 0
Torquay United1
22:00
2Dover Athletic
1 - 1
Solihull Moors4
22:00
2Halifax Town
1 - 1
Eastleigh2
22:00
1Harrogate Town
3 - 1
Chesterfield4
22:00
2Hartlepool United FC
2 - 2
Boreham Wood 3
22:00
2Stockport County
1 - 1
Ebbsfleet United3
22:00
1Sutton United
0 - 2
Bromley4
22:00
2Wrexham
3 - 3
Yeovil Town
21:55
AFC Fylde
3 - 0
Dagenham and Redbridge1
 Bắc Ai len Lịch | Kèo | BXH
22:00
1Coleraine
3 - 2
Carrick Rangers2
22:00
Glentoran
6 - 1
Dungannon Swifts3
22:00
4Larne
1 - 1
Cliftonville3
22:00
3Warrenpoint Town
0 - 1
Crusaders FC2
 Vô địch miền Tây Đức Lịch | Kèo | BXH
20:00
5Schalke 04 II
0 - 0
RW Essen2
20:00
Koln Am
1 - 1
RW Oberhausen3
20:00
2Fortuna Dusseldorf Ii
0 - 1
Sportfreunde Lotte3
 Giải trẻ Bồ Đào Nha - Miền Bắc Lịch | Kèo | BXH
18:45
3Famalicao U19
1 - 0
Porto U19
 Vô địch Tây Ban Nha (nữ) Lịch | Kèo | BXH
19:00
2Nữ Cd Tacon
3 - 1
Nữ Real Sociedad
 Vô địch Nam Đức Lịch | Kèo | BXH
20:05
Saarbrucken
1 - 0
Pirmasens2
20:00
VfR Aalen
1 - 0
Tsg Hoffenheim Am
20:00
Astoria Walldorf
3 - 0
Rot Weiss Koblenz2
20:00
21Mainz Am
0 - 2
Steinbach11
20:00
1Bayern Alzenau
0 - 2
08 Homburg1
20:00
41Giessen
2 - 3
Sv Elversberg15
20:00
1Tsg Balingen
1 - 4
FSV Frankfurt
 Vô địch KV Bắc Đức Lịch | Kèo | BXH
22:00
1Ssv Jeddeloh
0 - 3
Sv Drochtersen/assel1
20:15
Heider Sv
1 - 3
Eintracht Norderstedt
19:30
Etsv Weiche Flensburg
0 - 2
Havelse
19:00
2Holstein Kiel 2
1 - 0
Hamburger Sv Ii14
 Nordost Đức Lịch | Kèo | BXH
19:30
Energie Cottbus
1 - 0
Germania Halberstadt1
19:30
2Rot-weiss Erfurt
1 - 1
VSG Altglienicke4
19:30
1Lokomotive Leipzig
2 - 2
Lichtenberg 474
19:30
Zfc Meuselwitz
3 - 2
SV Babelsberg 032
19:30
71FSV Optik Rathenow
1 - 0
Bischofswerdaer FV 084
19:30
2Viktoria Berlin 1889
0 - 1
Hertha Bsc Berlin Am3
 Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ - Nhóm Beyaz Lịch | Kèo | BXH
17:30
3Ankara Demirspor
2 - 2
Kirsehir Koyhizmetleri1
 Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ - Nhóm Kirmizi Lịch | Kèo | BXH
17:30
4Pendikspor
2 - 1
Zonguldak2
17:30
1Sariyer
0 - 2
Corum Belediyespor4
 Vô địch KV Bắc Đức (trẻ) Lịch | Kèo | BXH
19:00
3Hamburger U19
0 - 4
Werder Bremen U194
18:00
2Dynamo Dresden U19
2 - 0
Wolfsburg U191
18:00
2Hertha Bsc Berlin U19
4 - 1
Hannover 96 U192
18:00
2Rb Leipzig U19
4 - 1
St Pauli U192
17:00
1Niendorfer Tsv U19
3 - 1
Energie Cottbus U192
 Vô địch KV Nam Đức (trẻ) Lịch | Kèo | BXH
17:30
Hoffenheim U19
2 - 0
Kaiserslautern U191
17:00
1Sc Freiburg U19
5 - 1
Ingolstadt U192
17:00
2Bayern Munich U19
1 - 2
Eintracht Frankfurt U19
 Germany Junioren Bundesliga West Lịch | Kèo | BXH
17:00
3Msv Duisburg U19
0 - 2
Fortuna Dusseldorf U192
17:00
2Monchengladbach U19
3 - 0
Bayer Leverkusen U191
17:00
Koln U19
7 - 1
Rw Oberhausen U191
17:00
3Wuppertaler Sv U19
0 - 1
Schalke 04 U191
17:00
4Bochum U19
4 - 2
Preuben Munster U191
 Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 1 Lịch | Kèo | BXH
22:30
1Real Madrid Castilla
2 - 0
Real Oviedo B4
 Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 2 Lịch | Kèo | BXH
22:00
1Unionistas De Salamanca
1 - 4
UD Logrones5
 Giải trẻ Nam Phi Lịch | Kèo | BXH
17:05
2Maritzburg United Reserves
3 - 1
Orlando Pirates Reserves2
15:00
3Bloem Celtic Reserves
0 - 2
Highlands Park Reserves1
15:00
3Chippa United Reserves
0 - 1
Baroka Reserves2
 TBN U19 Lịch | Kèo | BXH
00:00
2U19 Valencia
1 - 0
Alboraya U191
17:00
Real Madrid U19
4 - 0
Rayo Vallecano U191
 Hy Lạp U19 Lịch | Kèo | BXH
17:00
3Aek Athens U19
1 - 1
Aris Thessaloniki U191
17:00
3Panionios U19
1 - 2
Olympiakos Piraeus U193
16:35
1Pas Lamia U19
2 - 2
Xanthi U192
15:30
2U19 Atromitos
3 - 1
Ofi Crete U19
 Hồng Kông Lịch | Kèo | BXH
13:30
3Happy Valley
1 - 2
Leeman4
 Hạng 2 Hàn Quốc Lịch | Kèo | BXH
13:00
3Anyang
1 - 1
Bucheon 1995
 Ả Rập Xê Út Lịch | Kèo | BXH
23:40
1Al Ahli Jeddah(KSA)
3 - 1
Al Faisaly Harmah
19:30
3Dhamk
1 - 2
Al Taawon4
 New Zealand Lịch | Kèo | BXH
08:00
2Canterbury United
2 - 2
Hawkes Bay United1
 VĐQG Úc nữ Lịch | Kèo | BXH
12:00
1Nữ Canberra United
1 - 2
Nữ Melbourne City1
 Hạng 2 Brazil Lịch | Kèo | BXH
03:00
2Botafogo Sp
0 - 0
Cuiaba (MT)1
 Ai Cập Lịch | Kèo | BXH
22:00
1Arab Contractors
2 - 1
Aswan1
19:30
Tanta
0 - 0
Talaea Ei Gaish1
 Guatemala Lịch | Kèo | BXH
08:00
31Coban Imperial
3 - 2
CSD Municipal3
 El Salvador Lịch | Kèo | BXH
07:30
5Cd Chalatenango
3 - 0
Once Municipal14
 Colombia Lịch | Kèo | BXH
06:00
51Alianza Petrolera
0 - 1
America de Cali3
 Hạng 3B Argentina Lịch | Kèo | BXH
03:00
3Villa San Carlos
1 - 1
Deportivo Armenio25
 Paraguay Lịch | Kèo | BXH
06:00
11Nacional Asuncion
1 - 1
Sportivo Luqueno22
04:00
3Ca River Plate Asuncion
0 - 2
Libertad Asuncion1
 U20 Brazil Lịch | Kèo | BXH
05:00
1Csp Youth
1 - 0
Santa Cruz Pe U205
01:00
1Ceara Youth
1 - 1
Marilia Ma Youth2
01:00
2Vitoria Da Conquista Ba U20
2 - 0
Confianca Se Youth2
 Hạng 2 Mexico Lịch | Kèo | BXH
06:00
1Atlante
0 - 1
Zacatepec3
 Tunisia Division 1 Lịch | Kèo | BXH
20:00
4Us Tataouine
1 - 3
U.s.monastir1
 Nicaragua Lịch | Kèo | BXH
08:00
2Diriangen
2 - 0
Real Esteli3
 Hạng 3 Mexico Lịch | Kèo | BXH
08:00
3Mineros De Fresnillo
1 - 3
Tepatitlan De Morelos13
06:00
1Atletico Saltillo
0 - 1
Coras De Nayarit3
04:30
2Ua Zacatecas
1 - 1
Alacranes de Durango12
 Argentina Primera D Lịch | Kèo | BXH
03:00
3Ca Atlas
1 - 2
Puerto Nuevo3
03:00
3Argentino De Rosario
1 - 2
Deportivo Paraguayo1
 U19 Slovakia Lịch | Kèo | BXH
17:00
1Trencin U19
3 - 1
Spartak Trnava U191
17:00
2Nitra U19
0 - 1
Dukla Banska Bystrica U192
17:00
Zeleziarne Podbrezova U19
1 - 0
Mfk Zemplin Michalovce U19
16:00
2Msk Zilina U19
1 - 2
Slovan Bratislava U192
 Nữ Romania Lịch | Kèo | BXH
17:00
Nữ fairplay bucuresti
2 - 5
Nữ independenta baia mare1
 Cúp Hoàng Hậu Nhật Bản (nữ) Lịch | Kèo | BXH
12:00
Nữ orca kamogawa
1 - 0
Nữ As Harima Albion1
12:00
1Nữ Ehime
0 - 0
Nữ Takatsuki1
90min [0-0], 120min [0-0], Penalty [4-3], Ehime (w) thắng
11:30
Nữ Kanagawa University
2 - 0
Nữ B Kyoto
09:00
Yokohama Fc Seagulls Womens
1 - 1
Đại học teikyo heisei womens
90min [1-1], 120min [2-1], Yokohama Fc Seagulls Womens thắng
09:00
Nữ Nippon Sport Science University
1 - 0
Nữ waseda university afc
08:30
Nữ Vegalta Sendai
2 - 1
Nữ Jfa Academy Fukushima

Kết quả bóng đá hôm nay, Kết quả trực tuyến các trận đấu tại các giải đấu Ngoại Hạng Anh, TBN, Ý, Đức, Pháp, Champions League, Europa League được cập nhật theo

Ket qua bong da hom nay. Xem kết quả bóng đá trực tuyến nhanh nhất các trận đấu đỉnh cao thuộc giải Ngoại Hạng Anh, TBN, Cup C1, Đức

0.36812 sec| 2189.484 kb