Kết quả bóng đá 25-11-2019

 Ngoại Hạng Anh Lịch | Kèo | BXH
23:30
1Sheffield United
3 - 3
Manchester United2
 La Liga Lịch | Kèo | BXH
03:00
3Valladolid
0 - 1
Sevilla13
00:30
3Villarreal
1 - 3
Celta Vigo2
22:00
1Eibar
0 - 2
Alaves2
20:00
4Osasuna
1 - 2
Athletic Bilbao3
18:00
3Espanyol
1 - 1
Getafe4
 Bundesliga Lịch | Kèo | BXH
00:00
1Hoffenheim
1 - 5
Mainz 0513
21:30
Augsburg
4 - 0
Hertha Berlin12
 Serie A Lịch | Kèo | BXH
00:00
2Sampdoria
2 - 1
Udinese12
21:00
1Sassuolo
1 - 2
Lazio3
21:00
1AS Roma
3 - 0
Brescia1
21:00
3Hellas Verona
1 - 0
Fiorentina2
18:30
1Bologna
2 - 2
Parma3
 Ligue 1 Lịch | Kèo | BXH
03:00
31Toulouse
0 - 2
Marseille3
23:00
3Saint Etienne
0 - 0
Montpellier3
21:00
3Bordeaux
2 - 1
AS Monaco15
 Hạng Nhất Anh Lịch | Kèo | BXH
19:00
21Middlesbrough
2 - 2
Hull City1
 U19 Châu Á Lịch | Kèo | BXH
22:00
Pakistan U19
1 - 5
Palestine U191
 Hàn Quốc Lịch | Kèo | BXH
14:00
4Jeju United
2 - 4
Suwon Samsung Bluewings4
12:00
31Seongnam Ilhwa Chunma
1 - 2
Gyeongnam
12:00
Incheon United
2 - 0
Sangju Sangmu Phoenix2
 Cúp Quốc Gia Pháp Lịch | Kèo | BXH
20:00
Olympique De Valence
3 - 1
Evian Thonon Gaillard
 Futsal Đông Nam Á Lịch | Kèo | BXH
16:30
Pessah Lo Fano
3 - 3
Eipozo Murcia Turistica Futsal
 Hà Lan Eredivisie Lịch | Kèo | BXH
22:45
2VVV Venlo
2 - 1
Twente Enschede1
22:45
2Sparta Rotterdam
2 - 0
Vitesse Arnhem
20:30
1PSV Eindhoven
2 - 1
SC Heerenveen2
20:30
21RKC Waalwijk
1 - 1
Emmen
18:15
2Groningen
1 - 1
Feyenoord Rotterdam1
 Nga Lịch | Kèo | BXH
23:00
1CSKA Moscow
1 - 0
Krylya Sovetov Samara4
20:30
2Arsenal Tula
1 - 2
Krasnodar6
18:00
1Ural Sr
0 - 0
Spartak Moscow1
15:30
3Ufa
1 - 1
PFC Sochi2
 Thổ Nhĩ Kỳ Lịch | Kèo | BXH
23:00
3Yeni Malatyaspor
0 - 0
Fenerbahce4
20:30
3Alanyaspor
0 - 1
Goztepe1
20:30
1Kasimpasa
1 - 2
Genclerbirligi1
18:00
2Kayserispor
1 - 4
Sivasspor1
 Hạng 2 Italia Lịch | Kèo | BXH
03:00
2Spezia
2 - 0
Frosinone4
21:00
5Ascoli
3 - 2
Cosenza Calcio 19143
21:00
2Cittadella
1 - 1
Pisa3
 Hạng 2 Tây Ban Nha Lịch | Kèo | BXH
03:00
1Cadiz
2 - 1
CD Lugo2
00:00
2Girona
2 - 0
Fuenlabrada2
00:00
2Las Palmas
3 - 1
Real Oviedo3
22:00
4Albacete
1 - 2
CD Mirandes2
22:00
4Malaga
3 - 3
Elche6
18:00
41Almeria
2 - 0
Numancia4
 Hạng 2 Đức Lịch | Kèo | BXH
19:30
2Greuther Furth
0 - 0
Nurnberg3
19:30
1SSV Jahn Regensburg
3 - 1
Heidenheimer2
19:30
11VfB Stuttgart
3 - 0
Karlsruher1
 Úc Lịch | Kèo | BXH
14:00
2Central Coast Mariners
1 - 0
Western United3
 Ấn Độ Lịch | Kèo | BXH
21:00
1Delhi Dynamos
0 - 0
Atletico De Kolkata2
 Cúp C1 Châu Á Lịch | Kèo | BXH
17:00
4Urawa Red Diamonds
0 - 2
Al Hilal
 U19 Pháp Nhóm A Lịch | Kèo | BXH
20:30
2Drancy U19
0 - 1
Lens U192
 Giao Hữu Lịch | Kèo | BXH
18:00
Taicheng Lions
0 - 2
Taichung Futuro
15:00
Fu Jen University
4 - 1
Ntupes1
15:00
Đại học ming chuan
1 - 7
Tatung2
12:30
1Tainan City
0 - 1
Taiwan Power Company1
 Hạng 2 Na uy Lịch | Kèo | BXH
20:00
2Asane Fotball
2 - 2
Notodden FK26
 Italia Serie D Lịch | Kèo | BXH
20:30
Rovigo Calcio
2 - 0
Tamai
20:30
4Asd Villa Dalme
2 - 2
Caravaggio2
20:25
1Asd Muravera
2 - 0
Us Ladispoli15
 Hạng 2 Montenegro Lịch | Kèo | BXH
19:00
1Bokelj Kotor
0 - 0
Arsenal Tivat
19:00
Mornar
1 - 1
Jezero Plav
19:00
2Decic Tuzi
2 - 2
Jedinstvo Bijelo Polje1
19:00
Drezga
3 - 1
Ibar Rozaje
19:00
Lovcen Cetinje
2 - 1
Otrant
 Bỉ Lịch | Kèo | BXH
02:00
2Sint Truidense VV
1 - 3
Sporting Charleroi
00:00
1Anderlecht
0 - 0
Kortrijk3
20:30
1Gent
1 - 1
Royal Antwerp6
 Scotland Lịch | Kèo | BXH
22:00
32St. Johnstone
1 - 1
Aberdeen3
19:15
2Hamilton
1 - 3
Glasgow Rangers2
 Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha Lịch | Kèo | BXH
03:00
2Chaves
1 - 0
Belenenses3
00:30
2Porto
4 - 0
Vitoria Setubal11
22:30
3Rio Ave
1 - 0
Alverca2
22:00
3Pacos Ferreira
1 - 0
Sanjoanense2
22:00
7Anadia
2 - 1
Beira Mar
 Italia C1A Lịch | Kèo | BXH
23:30
2Pro Patria
1 - 1
Pistoiese4
21:00
2Ac Monza
2 - 0
Alessandria3
21:00
2Us Pergolettese
3 - 0
Olbia12
21:00
3Us Pianese
1 - 4
Como12
 Italia C1B Lịch | Kèo | BXH
23:30
21Cesena
1 - 0
Modena4
23:30
2Fermana
1 - 1
Reggio Audace11
23:30
2Piacenza
0 - 0
Imolese5
21:00
3Padova
1 - 0
Rimini3
21:00
4Vis Pesaro
2 - 1
Azy Based Nano Bo11
 Italia C1C Lịch | Kèo | BXH
23:30
2Bari
1 - 1
Teramo4
21:00
1Az Picerno Asd
1 - 1
Asd Sicula Leonzio2
 Đan Mạch Lịch | Kèo | BXH
00:00
Aarhus AGF
2 - 1
Brondby5
22:00
1Kobenhavn
2 - 1
Hobro I.K.1
20:00
1Aalborg BK
4 - 0
Horsens14
20:00
1Silkeborg IF
1 - 2
Esbjerg FB2
18:00
3Sonderjyske
2 - 2
Lyngby1
 Na Uy Lịch | Kèo | BXH
00:00
1Viking
2 - 2
Rosenborg2
00:00
1Ranheim IL
2 - 1
Lillestrom1
00:00
Valerenga
2 - 4
Molde3
00:00
Bodo Glimt
3 - 0
Kristiansund BK
00:00
1Stromsgodset
6 - 0
Brann
00:00
Sarpsborg 08 FF
1 - 1
FK Haugesund1
00:00
1Stabaek
4 - 2
Mjondalen1
00:00
3Odd Grenland
2 - 1
Tromso IL2
 Séc Lịch | Kèo | BXH
23:00
2Mfk Karvina
1 - 1
Viktoria Plzen4
20:30
4Teplice
1 - 1
Banik Ostrava1
 Cúp FA Anh Trophy Lịch | Kèo | BXH
22:00
2Gloucester City
0 - 2
Bradford Park Avenue2
 Ba Lan Lịch | Kèo | BXH
23:30
1Slask Wroclaw
2 - 1
Wisla Krakow
21:00
1Jagiellonia Bialystok
2 - 0
Arka Gdynia2
18:40
1Olsztyn OKS 1945
0 - 0
Radomiak Radom4
 Croatia Lịch | Kèo | BXH
23:30
2Zapresic
1 - 4
NK Rijeka1
21:00
3ZNK Osijek
1 - 0
Istra 196115
 Hy Lạp Lịch | Kèo | BXH
00:30
3Panaitolikos Agrinio
0 - 0
Panathinaikos4
00:30
4AEK Athens
1 - 1
Aris Thessaloniki14
23:00
PAOK Saloniki
1 - 0
Larisa15
22:15
41Asteras Tripolis
0 - 0
Volos Nfc3
22:00
4Atromitos Athens
2 - 1
OFI Crete2
 Belarus Lịch | Kèo | BXH
18:05
Dinamo Brest
1 - 0
Vitebsk2
18:00
2Gorodeya
2 - 3
Gomel12
18:00
1BATE Borisov
3 - 0
Dinamo Minsk3
18:00
5Torpedo Minsk
1 - 0
Shakhter Soligorsk11
18:00
3Neman Grodno
1 - 1
Zorka-BDU Minsk3
18:00
1Slavia Mozyr
2 - 0
Isloch Minsk2
18:00
2Dnepr Mogilev
2 - 1
Torpedo Zhodino13
 U19 Pháp Nhóm C Lịch | Kèo | BXH
17:05
Nantes U19
1 - 0
Aviron Bayonnais U19
 U19 Pháp Nhóm B Lịch | Kèo | BXH
20:30
1Paris U19
2 - 0
Strasbourg U191
 Brazil Serie A Lịch | Kèo | BXH
05:00
3Ceara
1 - 1
Sao Paulo1
05:00
1Avai
0 - 1
Chapecoense11
05:00
4Internacional RS
2 - 2
Fortaleza2
04:00
4Botafogo
1 - 0
Corinthians2
02:00
2Palmeiras
1 - 2
Gremio3
02:00
3Atletico-MG
0 - 1
Atletico Paranaense2
02:00
2Goias
4 - 3
Bahia2
 Argentina Primera Lịch | Kèo | BXH
07:45
1Talleres Cordoba
3 - 3
Racing Club1
05:40
1Gimnasia LP
0 - 1
Arsenal de Sarandi3
05:40
1CA Banfield
1 - 0
Velez Sarsfield2
03:10
2Boca Juniors
2 - 0
Union Santa Fe1
 Mexico Lịch | Kèo | BXH
08:00
2Juarez
1 - 2
Tigres UANL2
01:00
31Toluca
2 - 2
Santos Laguna
 Hạng 2 Nhật Bản Lịch | Kèo | BXH
12:00
3Kashiwa Reysol
13 - 1
Kyoto Purple Sanga
12:00
Zweigen Kanazawa FC
1 - 1
Omiya Ardija1
12:00
Yokohama
2 - 0
Ehime3
12:00
2JEF United Ichihara
0 - 1
Tochigi SC
12:00
Tokyo Verdy
5 - 1
Gifu
12:00
Avispa Fukuoka
2 - 1
Kagoshima United
12:00
1Ventforet Kofu
2 - 0
Ryukyu1
12:00
1Yamagata Montedio
1 - 2
Machida Zelvia2
12:00
1Albirex Niigata
2 - 1
V-Varen Nagasaki2
12:00
2Tokushima Vortis
3 - 0
Renofa Yamaguchi
12:00
1Mito Hollyhock
1 - 0
Okayama1
 Hạng nhất Malta Lịch | Kèo | BXH
17:00
2Pieta Hotspurs
2 - 1
Fgura United3
 Cameroon Lịch | Kèo | BXH
19:00
1Tonnerre Yaounde
0 - 0
Feutcheu
19:00
1Ums De Loum
0 - 1
Canon Yaounde3
19:00
2Bamboutos De
0 - 1
Eding Sport3
 Hạng 3 Nhật Bản J3-League Lịch | Kèo | BXH
13:00
Giravanz Kitakyushu
4 - 0
Kamatamare Sanuki2
13:00
1Cerezo Osaka U23
2 - 0
Tokyo U232
13:00
2Gamba Osaka U23
0 - 1
Thespa Kusatsu Gunma1
12:00
1Grulla Morioka
1 - 2
AC Nagano Parceiro2
 Áo Lịch | Kèo | BXH
23:00
2Rapid Wien
1 - 1
Sturm Graz2
20:30
2Trenkwalder Admira
0 - 0
Austria Wien2
20:30
51TSV Hartberg
2 - 1
Rheindorf Altach2
 Azerbaijan Lịch | Kèo | BXH
20:00
Neftci Baku
4 - 1
Gilan Gabala3
18:00
3Zira
3 - 1
FK Inter Baku12
 Algieria Lịch | Kèo | BXH
21:00
2Na Hussein Dey
0 - 0
Mc Oran4
 Uzbekistan Lịch | Kèo | BXH
18:45
1Kuruvchi Bunyodkor
2 - 1
Navbahor Namangan3
16:30
2Termez Surkhon
1 - 0
Sogdiana Jizak2
16:30
3Andijon
0 - 4
Lokomotiv Tashkent1
 Macedonia Lịch | Kèo | BXH
19:00
2Academy Pandev
1 - 1
Struga Trim Lum2
19:00
3Borec Veles
0 - 0
Sileks4
19:00
21FK Shkendija 79
6 - 1
Renova Cepciste2
19:00
4Vardar Skopje
1 - 1
Shkupi2
 Turkey 3 Ligi Grupo 2 Lịch | Kèo | BXH
17:30
11Dai Lin Jissbon
0 - 0
Tepecik Bld4
17:30
3Korfez Bld
2 - 0
Erokspor4
 Turkey 3 Ligi Grupo 1 Lịch | Kèo | BXH
17:30
Serik Belediyespor
3 - 1
Tire 1922 Spor2
17:30
Kizilcabolukspor
1 - 2
Aksarayspor
17:30
1Tokatspor
1 - 3
Sile Yildizspor
17:25
Sultanbeyli
1 - 1
Erzin Belediyespor3
17:00
Wing Larsburg
3 - 0
Vestel Manisaspor
17:00
Artvin Hopaspor
0 - 2
Erzincanspor1
 Turkey 3 Ligi Grupo 3 Lịch | Kèo | BXH
17:25
1Golcukspor
0 - 3
Muglaspor12
16:55
3Pazarspor
1 - 0
Darica Genclerbirligi14
 Hạng 2 Argentina Lịch | Kèo | BXH
06:00
6Independiente Rivadavia
4 - 1
Ca Platense13
05:00
2Ferrol Carril Oeste
1 - 0
Deportivo Moron2
04:00
3San Martin Tucuman
1 - 1
Instituto
03:00
2Guillermo Brown
0 - 0
San Martin San Juan4
03:00
1Villa Dalmine
0 - 1
Gimnasia Jujuy4
 Hạng 2 Áo Lịch | Kèo | BXH
16:30
2SV Ried
4 - 0
Dornbirn4
 U21 Nga Lịch | Kèo | BXH
14:30
2Arsenal Tula Youth
1 - 1
Krasnodar Youth2
 Hạng 2 Armenia Lịch | Kèo | BXH
18:00
1Bkma
2 - 0
Pyunik B
 Hạng 3 Indonesia Lịch | Kèo | BXH
19:00
3Benpica Karawang
0 - 0
Patriot Candrabhaga1
15:00
2Perses Sumedang
1 - 1
Persewangi B4
15:00
5Pro Direct
3 - 1
Persesa Sampang14
15:00
2Persedikab Kediri
2 - 1
Ps Kota Pahlawan13
 South Africa Telkom KnockOut Lịch | Kèo | BXH
20:00
2Kaizer Chiefs FC
1 - 2
Maritzburg United2
 FA Anh (nữ) Lịch | Kèo | BXH
21:45
Nữ Birmingham
0 - 6
Nữ Chelsea
21:00
Nữ Arsenal
1 - 0
Nữ Liverpool
19:30
3Everton Cd Womens
3 - 1
Nữ Tottenham Hotspur2
19:30
Nữ Bristol Academy
0 - 5
Nữ Manchester City
19:00
1Nữ Manchester United
4 - 0
Nữ Brighton Ha2
 Hạng nhất Nam Phi Lịch | Kèo | BXH
20:30
Pretoria Univ
0 - 0
Ajax Cape Town
20:30
Steenberg United
1 - 0
Royal Eagles
 Hạng 2 Croatia Lịch | Kèo | BXH
19:25
1Bijelo Brdo
1 - 0
Dugopolje12
 Giải Nữ Hà Lan Lịch | Kèo | BXH
20:30
3Nữ Sc Heerenveen
0 - 1
Nữ Ajax Amsterdam1
 Indonesia Lịch | Kèo | BXH
18:30
1Persipura Jayapura
0 - 1
Persebaya Surabaya
15:30
Persib Bandung
0 - 0
Barito Putera4
 Argentina Prim C Metropolitana Lịch | Kèo | BXH
03:00
2Ferrocarril Midland
1 - 2
Canuelas2
03:00
3General Lamadrid
1 - 1
Argentino De Merlo4
 U19 Serbia Lịch | Kèo | BXH
19:05
Ofk Belgrade U19
0 - 0
Spartak Zdrepceva Krv U19
19:00
1Vozdovac U19
0 - 0
Napredak U192
17:25
1Rad U19
4 - 0
Radnicki Nis U19
17:05
31U19 Trajal Krusevac
3 - 0
U19 Tsc Backa Topola3
15:55
11Brodarac U19
1 - 2
Cukaricki U1924
 Syria Lịch | Kèo | BXH
19:00
2Al-Wathba Homs
2 - 1
Al-Wahda Damascus5
 Hạng 4 Tây Ban Nha Lịch | Kèo | BXH
00:30
CD El Palo
1 - 1
Atletico Mancha Real1
22:00
2Racing Villalbes
0 - 1
Bergantinos1
21:30
2Cd Cayon
5 - 1
Cd Barquereno2
19:00
3Atletico Tacoronte
1 - 1
Tenerife B
19:00
3Melilla Cd
0 - 3
Ejido2
19:00
Cd Mensajero
2 - 0
Marino
18:30
3Santanyi
0 - 3
Sd Formentera1
18:15
7Silva SD
2 - 1
Deportivo La Coruna B14
18:15
5Ue Sants
3 - 0
Santfeliuenc1
18:15
2Real Burgos
1 - 2
G Segoviana2
18:00
4Cd Estradense
3 - 1
Polvorin2
18:00
4Cd Rota
2 - 5
Real Betis B3
18:00
31Lorca Deportiva FC
1 - 0
Sfc Minerva4
18:00
2Cd Montijo
0 - 1
Cd Azuaga2
18:00
3UB Conquense
0 - 2
Albacete B2
18:00
1Cd Lealtad
2 - 1
Cd Llanes2
18:00
1Cd Praviano
1 - 1
Caudal
18:00
2Ce Europa
0 - 0
Cf Peralada2
18:00
4Jove Espanol
2 - 3
Alcoyano2
18:00
2Velez
3 - 2
Huetor Tajar2
17:45
1Ce Felanitx
2 - 0
Soller1
17:45
2Ad Siete Villas
1 - 1
Cf Vimenor3
17:30
42Murcia B
2 - 0
Eg El Palmar3
17:30
4Alcobendas Sport
2 - 2
Rcd Carabanchel13
17:15
5Santurtzi Cd
0 - 0
Sd Balmaseda4
 Bóng đá bãi biển liên châu lục Lịch | Kèo | BXH
07:00
1Brazil (Bóng đá bãi biển)
9 - 7
Portugal Beach Soccer1
05:25
belarus (Bóng đá bãi biển)
2 - 7
senegal (Bóng đá bãi biển)
03:50
Nigeria Beach Soccer
5 - 6
Oman (Bóng đá bãi biển)
02:15
Nga (Bóng đá bãi biển)
1 - 4
UAE (Bóng đá bãi biển)
 Hạng 2 Peru Lịch | Kèo | BXH
01:00
31Atletico Grau
4 - 1
Juan Aurich14
 Giải trẻ Trung Quốc Lịch | Kèo | BXH
14:25
1Guangzhou Evergrande 2
5 - 6
Shanghai Sipg 2
13:30
2Tianjin Teda 2
4 - 0
Shenzhen Reserves
13:05
1Dalian Yifang Reserves
2 - 2
Hebei Cffc Reserves3
 Hạng 2 Iran Lịch | Kèo | BXH
17:45
1Baderan Tehran
1 - 2
Oxin Alborz2
 Hạng 2 Tây Ban Nha (nữ) Lịch | Kèo | BXH
18:00
1Nữ Villarreal
2 - 1
Nữ cd femarguin3
 Algieria U21 Lịch | Kèo | BXH
16:30
1Na Hussein Dey U21
2 - 3
Mc Oran U212
 Đức Oberliga Lịch | Kèo | BXH
20:55
1Vfb Ginsheim
3 - 1
Sg Barockstadt
20:00
1Vfl Oldenburg
3 - 0
Tus Bersenbruck3
19:30
2International Leipzig
1 - 1
Vfc Plauen1
 Vô địch Các vùng Áo Lịch | Kèo | BXH
16:30
3Waf Brigittenau
0 - 1
Sv Gerasdorf Stammer3
 Đảo Sip Lịch | Kèo | BXH
23:00
1Anorthosis Famagusta FC
2 - 1
Ethnikos Achnas4
22:00
1AEL Limassol
0 - 0
Olympiakos Nicosia
 Ukraina Lịch | Kèo | BXH
22:00
1Dynamo Kyiv
3 - 0
Illichivets2
19:00
1Karpaty Lviv
1 - 2
Olimpic Donetsk4
19:00
3Kolos Kovalyovka
2 - 0
Desna Chernihiv4
 Romania Lịch | Kèo | BXH
00:30
3Universitatea Craiova
3 - 0
Hermannstadt2
21:30
1Gaz Metan Medias
0 - 0
Botosani1
18:30
3Clinceni
2 - 2
Dinamo Bucuresti2
 Hungary Lịch | Kèo | BXH
00:00
Ferencvarosi TC
3 - 2
Zalaegerszegi TE1
 Serbia Lịch | Kèo | BXH
22:00
2Spartak Subotica
3 - 1
Radnik Surdulica1
19:00
2Indjija
0 - 0
Macva Sabac13
 Bulgaria Lịch | Kèo | BXH
22:45
Levski Sofia
2 - 0
Tsarsko Selo2
20:15
2Dunav Ruse
0 - 3
Beroe1
 Slovenia Lịch | Kèo | BXH
23:00
1NK Aluminij
0 - 2
NK Maribor1
19:30
2Tabor Sezana
1 - 1
NK Mura 052
 Hạng 2 Thụy Sỹ Lịch | Kèo | BXH
22:00
2St. Gallen
4 - 1
Neuchatel Xamax3
22:00
3Thun
0 - 3
Lugano4
22:00
Sion
3 - 4
Young Boys3
21:00
Winterthur
0 - 2
Kriens1
 Hạng 2 Ba Lan Lịch | Kèo | BXH
19:05
3Widzew lodz
4 - 0
Bytovia Bytow5
 Georgia Lịch | Kèo | BXH
17:00
1Dinamo Batumi
2 - 1
Metalurgi Rustavi13
17:00
3Dila Gori
1 - 2
Dinamo Tbilisi4
17:00
Chikhura Sachkhere
1 - 3
Saburtalo Tbilisi
17:00
WIT Georgia Tbilisi
0 - 2
Torpedo Kutaisi
17:00
Sioni Bolnisi
1 - 2
Lokomotiv Tbilisi
 Hạng 3 Tây Ban Nha nhóm 4 Lịch | Kèo | BXH
23:00
3Algeciras
2 - 0
Don Benito13
23:00
6UD Badajoz
1 - 0
UD Marbella3
23:00
5Talavera De La Reina
1 - 0
CP Villarrobledo3
23:00
1Cordoba
1 - 1
Merida Ad4
23:00
4Murcia
2 - 0
Granada Cf B5
23:00
3Cd San Fernando Isleno
0 - 0
UCAM Murcia3
23:00
3Villarrubia
1 - 2
Futbol Club Cartagena2
23:00
4Yeclano Deportivo
2 - 0
Recreativo Huelva3
22:00
1Cadiz B
0 - 0
Atletico Sanluqueno15
 Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Lịch | Kèo | BXH
23:00
6Akhisar Bld.Geng
2 - 1
Altay Spor Kulubu3
20:30
2Menemen Belediye Spor
1 - 0
Balikesirspor
20:30
2Osmanlispor
2 - 3
Adana Demirspor2
18:00
2Hatayspor
1 - 0
Istanbulspor4
 Hạng 2 Séc Lịch | Kèo | BXH
19:30
Fk Graffin Vlasim
2 - 0
Prostejov
 Hạng 2 Ukraina Lịch | Kèo | BXH
19:05
3Prykarpattya Ivano Frankivsk
0 - 1
Rukh Vynnyky3
 Hạng 2 Hy Lạp Lịch | Kèo | BXH
20:00
3Apollon Smirnis
0 - 0
Pas Giannina3
 Hạng 2 Serbia Lịch | Kèo | BXH
19:00
Graficar
3 - 1
Semendrija 19243
19:00
3Buducnost Dobanovci
1 - 0
Novi Pazar
19:00
31Zarkovo
0 - 1
Kabel Novi Sad3
19:00
2FK Metalac Gornji Milanovac
0 - 0
Radnicki 1923 Kragujevac2
 Hạng 2 Hungary Lịch | Kèo | BXH
19:00
Dorogi
1 - 2
Duna Tisza2
19:00
5Siofok
2 - 0
Vac-Dunakanyar1
19:00
1Soroksar
1 - 0
Ajka2
18:55
1Budaorsi Sc
3 - 1
Kazincbarcika2
 Hạng 2 Slovenia Lịch | Kèo | BXH
19:30
Brda
3 - 3
Nk Roltek Dob
 Hạng 2 Slovakia Lịch | Kèo | BXH
16:30
Ruzomberok B
2 - 0
Sport Podbrezova3
 Hạng 3 Đức Lịch | Kèo | BXH
20:00
2Munchen 1860
1 - 1
Bayern Munich (am)2
19:00
Kaiserslautern
2 - 0
Hansa Rostock4
 Vô địch Đức (nữ) Lịch | Kèo | BXH
20:00
1Nữ Turbine Potsdam
2 - 1
Nữ Fcr 2001 Duisburg1
 Hạng 3 Ba Lan Lịch | Kèo | BXH
18:00
2Legia Warszawa B
3 - 1
Rks Radomsko1
17:00
Lechia Tomaszow Mazowiecki
2 - 0
Concordia Elblag1
17:00
Pogon Szczecin Ii
1 - 1
Nielba Wagrowiec
 Italia Primavera Lịch | Kèo | BXH
16:00
11Cagliari U20
1 - 0
Bologna U204
 Ngoại Hạng Anh (nữ) Lịch | Kèo | BXH
21:00
1Leicester City Womens
1 - 3
Nữ Coventry
21:00
Nữ London Bees
1 - 1
Nữ Charlton Athletic11
19:00
Nữ Aston Villa
1 - 0
Nữ Lewes2
19:00
Nữ sheffield united
1 - 0
Nữ Durham Wildcats1
 Ngoại Hạng Bắc Anh (nữ) Lịch | Kèo | BXH
21:00
Nữ burnley
3 - 0
Sheffield Womens
21:00
1Middlesbrough Womens
0 - 6
Nữ Huddersfield Town
 Vô địch Tây Ban Nha (nữ) Lịch | Kèo | BXH
18:00
Nữ Barcelona
6 - 1
Nữ Deportivo La Coruna
 Vô địch Nam Đức Lịch | Kèo | BXH
20:00
1Sc Freiburg Am
1 - 2
Bahlinger SC1
 Vô địch KV Bắc Đức Lịch | Kèo | BXH
20:00
Hansa Luneburg
1 - 3
VfB Lubeck
20:00
3St Pauli 2
1 - 1
Werder Bremen Am1
19:00
1Wolfsburg Am
5 - 0
VfB Oldenburg11
 Nordost Đức Lịch | Kèo | BXH
19:30
1Berliner Ak 07
1 - 1
Bsg Chemie Leipzig2
 Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ - Nhóm Beyaz Lịch | Kèo | BXH
17:30
3Bodrumspor
1 - 1
Sakaryaspor3
17:30
2Usakspor
1 - 3
Bandirmaspor1
17:25
4Ergene Velimese
2 - 0
Nigde Belediyespor3
17:00
1Kahramanmaras
1 - 0
Karabukspor1
 Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ - Nhóm Kirmizi Lịch | Kèo | BXH
17:30
2Afjet Afyonspor
2 - 2
Kirklarelispor2
17:30
41Bugsasspor
1 - 0
Sancaktepe Belediye Spor1
17:30
3Manisa Bb Spor
3 - 0
Amedspor4
17:00
3Anadolu Selcukluspor
1 - 3
Duzyurtspor13
 Hạng 2 Bulgaria Lịch | Kèo | BXH
19:30
2Hebar Pazardzhik
1 - 0
Botev Galabovo4
17:15
7Neftohimik
3 - 3
Lokomotiv Sofia4
 Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 3 Lịch | Kèo | BXH
00:00
3Ue Cornella
2 - 0
Andorra2
23:00
2CF Badalona
0 - 1
AE Prat2
23:00
2CD Castellon
0 - 0
UE Llagostera2
23:00
3CF La Nucia
3 - 0
Hercules12
18:00
3Gimnastic Tarragona
2 - 0
SD Ejea3
18:00
21Valencia Cf Mestalla
4 - 1
Orihuela CF13
 Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 1 Lịch | Kèo | BXH
23:00
5Union Langreo
3 - 0
San Sebastian Reyes1
23:00
11Marino luanco
1 - 3
Coruxo3
19:00
41Las Palmas Atletico
0 - 0
Cf Rayo Majadahonda5
18:00
2Celta Vigo B
1 - 0
Ud Ibiza4
18:00
4Las Rozas
2 - 5
Racing de Ferrol1
18:00
2Scr Pena Deportiva
1 - 0
Pontevedra12
17:30
3Getafe B
1 - 0
Atletico Baleares3
17:30
5UD Melilla
2 - 0
Sporting De Gijon B4
 Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 2 Lịch | Kèo | BXH
23:00
4Burgos CF
0 - 1
Valladolid B1
23:00
5Calahorra
1 - 0
Cultural Leonesa14
23:00
2Cd Guijuelo
2 - 0
Athletic Bilbao B1
23:00
2Haro Deportivo
1 - 2
Salmantino2
18:00
1Alaves B
1 - 0
CD Tudelano2
 Giải trẻ Nam Phi Lịch | Kèo | BXH
17:05
3Amazulu Reserves
2 - 2
Kaizer Chiefs Reserves3
15:00
Supersport United Reserves
3 - 2
Cape Town City Reserves
 TBN U19 Lịch | Kèo | BXH
18:00
3Danok Bat U19
1 - 2
U19 Ad San Juan1
18:00
21Ad Nervion U19
2 - 1
Cordoba U19
18:00
1Malaga U19
0 - 0
Calavera U194
17:05
3Levante U19
0 - 1
Cd Roda U193
 Hy Lạp U19 Lịch | Kèo | BXH
19:00
3Asteras Tripolis U19
3 - 1
U19 Volos Nps1
16:00
2U19 Panaitolikos
0 - 3
Panathinaikos U19
 VĐQG Đảo Sip nữ Lịch | Kèo | BXH
16:00
4Nữ lefkothea latisa
0 - 2
Nữ omonia nicosia2
 Iran Lịch | Kèo | BXH
21:00
Zob Ahan
0 - 4
Foolad Khozestan
19:45
2Saipa
0 - 0
Shahin Bushehr2
 Hồng Kông Lịch | Kèo | BXH
13:30
1Wofoo Tai Po
3 - 2
Hong Kong Rangers FC2
13:30
2Kitchee
3 - 1
Eastern A.A Football Team4
 Ả Rập Xê Út Lịch | Kèo | BXH
22:20
2Al Wehda Mecca
1 - 0
Al-Nasr Riyadh4
21:30
31Al-Ettifaq
1 - 2
Al Ittihad Ksa3
 VĐQG Úc nữ Lịch | Kèo | BXH
12:00
1Nữ Canberra United
1 - 2
Nữ Melbourne City1
 Hạng 2 Brazil Lịch | Kèo | BXH
02:00
Coritiba (PR)
1 - 0
Bragantino SP2
 Colombia Lịch | Kèo | BXH
03:00
31Santa Fe
1 - 1
Deportivo Cali12
 Hạng 3B Argentina Lịch | Kèo | BXH
03:00
3Argentino de Quilmes
2 - 1
Sacachispas4
03:00
4Justo Jose De Urquiza
1 - 1
Los Andes3
 Paraguay Lịch | Kèo | BXH
05:30
2Guarani CA
2 - 1
Deportivo Capiata3
03:00
41Olimpia Asuncion
4 - 2
Cerro Porteno13
 Peru Lịch | Kèo | BXH
03:00
1Alianza Universidad
0 - 1
Univ. Cesar Vallejo2
03:00
1Em Deportivo Binacional
4 - 1
Sporting Cristal1
03:00
Dep. San Martin
0 - 0
Inti Gas Deportes15
03:00
2Carlos Manucci
2 - 2
Deportivo Municipal2
03:00
3Melgar
4 - 2
Academia Deportiva Cantolao
03:00
1Sport Huancayo
0 - 1
Sport Boys13
03:00
3Universitario de Deportes
1 - 0
Real Garcilaso15
03:00
41Deportivo Union Comercio
2 - 3
Alianza Lima3
23:00
Molinos El Pirata
3 - 1
Utc Cajamarca
 Marốc Botola Pro Lịch | Kèo | BXH
01:00
31Union Touarga Sport Rabat
1 - 1
Renaissance Zmamra
 Bolivia Lịch | Kèo | BXH
06:30
41Blooming
1 - 1
Royal Pari1
02:00
4Club Guabira
1 - 5
The Strongest4
 Tunisia Division 1 Lịch | Kèo | BXH
20:00
3As Slimane
2 - 0
Stade Tunisien1
20:00
C. A. Bizertin
2 - 0
Chebba
 VĐQG nữ Thổ Nhĩ Kỳ Lịch | Kèo | BXH
18:00
1Nữ adana idmanyurduspor
0 - 3
Nữ kdz ereglispor3
16:35
2Nữ kirecburnu
1 - 3
Nữ fatih vatan spor4
16:05
2Nữ Kocaeli Bayan
0 - 4
Nữ Hakkarigucu1
 Kenya Lịch | Kèo | BXH
19:20
21Sofapaka
2 - 1
Kericho14
19:05
Fortune Sacco
2 - 0
Shabana1
19:00
2Bandari
0 - 2
Gor Mahia1
19:00
2Ulinzi Stars Nakuru
1 - 1
Nzoia United
18:40
1Administration Police
1 - 5
Migori Youth1
18:00
1Posta Rangers
0 - 1
Tusker3
18:00
1Chemelil Sugar
1 - 4
Mathare United2
 Argentina Torneo A Lịch | Kèo | BXH
04:30
1Union Sunchales
0 - 0
Sarmiento Resistencia
04:00
2Crucero del Norte
1 - 2
Gsan Martin Formosa5
03:30
1CA Douglas Haig
1 - 1
Defensores Pronunciamiento15
03:00
5Club Circulo Deportivo
2 - 1
Sportivo Penarol3
03:00
2Sansinena
1 - 1
Huracan Las Heras3
 Argentina Primera D Lịch | Kèo | BXH
03:00
1Liniers
2 - 1
Defensores De Cambaceres3
 Nữ Romania Lịch | Kèo | BXH
16:10
Nữ cs navobi iasi
3 - 0
Nữ vasas odorhei 21
16:05
1Nữ heniu prundu bargaului
0 - 2
Nữ vasas odorhei1
16:05
Nữ luceafarul filiasi
2 - 0
Nữ uni alexandria2
16:00
3Nữ universitatea galati
6 - 3
Nữ css targoviste1
 Cúp Ailen Leinster Senior Lịch | Kèo | BXH
18:00
4Dublin College University
1 - 2
Lucan United3
 Vô địch Futsal Nga Lịch | Kèo | BXH
20:00
Novali Futsal
4 - 2
Ukhta Tyumen Futsal
17:00
Berkut Futsal
1 - 8
Norilsky Nickel Futsal
 Cúp Hoàng Hậu Nhật Bản (nữ) Lịch | Kèo | BXH
12:00
Nữ orca kamogawa
1 - 0
Nữ As Harima Albion1
12:00
1Nữ Ehime
0 - 0
Nữ Takatsuki1
90min [0-0], 120min [0-0], Penalty [4-3], Ehime (w) thắng

Kết quả bóng đá hôm nay, Kết quả trực tuyến các trận đấu tại các giải đấu Ngoại Hạng Anh, TBN, Ý, Đức, Pháp, Champions League, Europa League được cập nhật theo

Ket qua bong da hom nay. Xem kết quả bóng đá trực tuyến nhanh nhất các trận đấu đỉnh cao thuộc giải Ngoại Hạng Anh, TBN, Cup C1, Đức

0.34849 sec| 2110.625 kb